• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- cho 1 bé mèo ngoan

Status
Không mở trả lời sau này.

kuytangel

T.Viên Năng Động
đấy, chị tớ sau tết mang con nhỏ về nên mẹ tớ càng kêu :(( khu nhà tớ nhà nào cũng chó với mèo rồi, tớ có hỏi mà ng ta ngại nhiều :-< tớ toàn phải đi sờ chó mèo hàng xóm thôi :-<

haiz ty pet vô bờ mà không được thực hiện,b thử tìm hiểu nguyên nhân tại sao 3 mẹ k cho nuôi mèo xem khi đó mình sẽ tìm ra cách khắc phục và b phải chắc chắn đc với 3 mẹ là sẽ hoàn toàn chịu trách nghiệm về bé mèo nếu đc nuôi vì nhg ai k thích thì họ thường rất ngại các khoản như vệ sinh của mèo mà:( chứ thực ra ai chẳng có tình thương bạn nói là không cho được ai cả chẳng nhẽ 3 mẹ lại bắt vứt đi cố gắng thuyết phục thêm xem good luck!:)

my_nguyen

haiz ty pet vô bờ mà không được thực hiện,b thử tìm hiểu nguyên nhân tại sao 3 mẹ k cho nuôi mèo xem khi đó mình sẽ tìm ra cách khắc phục và b phải chắc chắn đc với 3 mẹ là sẽ hoàn toàn chịu trách nghiệm về bé mèo nếu đc nuôi vì nhg ai k thích thì họ thường rất ngại các khoản như vệ sinh của mèo mà:( chứ thực ra ai chẳng có tình thương bạn nói là không cho được ai cả chẳng nhẽ 3 mẹ lại bắt vứt đi cố gắng thuyết phục thêm xem good luck! :)

ừh mẹ tớ ko thik mùi *** mèo T___T mũi mẹ tớ nhạy cảm :(

my_nguyen

hì, ai nuôi k quan trọng, quan trọng là biết yêu thương nó

hix vậy bạn đồng ý nhường lại cho e tớ nhé x_x nó thì yêu mèo số 1 luôn :D tại hnay mẹ nó có việc sang nhà tớ, cũng chơi với con mèo này nhưng ý kiến giống mẹ tớ là nhìn con này ko đẹp :O nên h tớ mới hỏi nó :-ss xin lỗi và cám ơn bạn nhiều :*

my_nguyen

ừ, bạn cho ai cũng được. của bạn mà. nếu bạn còn cho mình thì pm cho mình nhé. để mai mình học xong ra luôn

ừh, có gì mình sẽ nt cho bạn trc 9h :D

Status
Không mở trả lời sau này.