• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN có đàn cún con

baoanh6789

Hôm qua có phone cho bạn . Nhà xa mà k fix cho mình . Dù sao cũng up cho bạn bán được nhé .

xin lỗi bạn đã phone cho vợ mình,mình chỉ đăng bài và Up bài thôi,hoặc có thể đã fix cho bạn chút ít rồi nhưng bạn ko bắt dc,vợ mình luôn fix cho những bạn ưu tiên nhiệt tình đón các em về mà...........cám ơn các bạn đã qua Up dùm mình...upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

The Dark

YTC Developer
xin lỗi bạn đã phone cho vợ mình,mình chỉ đăng bài và Up bài thôi,hoặc có thể đã fix cho bạn chút ít rồi nhưng bạn ko bắt dc,vợ mình luôn fix cho những bạn ưu tiên nhiệt tình đón các em về mà...........cám ơn các bạn đã qua Up dùm mình...upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Mình cũng đang đinh mua thêm 1 chú nữa về . Nhà bạn với nhà mình xa nhau quá . Vợ bạn đã nghe mình hỏi giá lúc đầu và cũng có nói là đường xa có thể fix được không nhưng vợ bạn vẫn nói giá cũ .
Nói chung nếu mình ưa thì mình sẽ liên lạc lại với bạn .

speedofhawk

T.Viên Năng Động
up