• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán mèo ba tư

cat_cat

Mèo nhà mình đã tới tuổi về nhà mới, các em đã ăn được cơm và đi vệ sinh xỉ than tốt. Bạn nào cần thì pm mình nhé. Mình đã tẩy giun cho 2 bé rùi. Giá mình đưa ra rất tốt vì mình cũng muốn tạo điều kiện cho nhiững bạn yêu mèo nhưng chưa đủ kinh phí nuôi giống Ba tư này. cám ơn đã đọc tin

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
E nên thêm thông tin liên lạc để mọi người bít nhé... có hình pet lun thì càng tốt... :girl_in_love:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
@lelinh27021988: mèo bị điếc ah anh? khổ thân nó thế :( mà đuôi nó sao đẹp vậy anh. Bố mẹ đuôi có đẹp như vậy không ạ ? :143163ljogging:
Anh còn ảnh hồi bé của em này thì up lên em xem chút nhé, cảm ơn anh :143163ljogging:

Ờ điếc em ạ, nhưng nó chả khổ đâu, cực sướng, ok. gửi em ảnh ngày bé của nó. đặc tính thích ăn đầu gà công nghiệp, thích ngủ ngửa, thích nghịch bóng bàn, thích xem tivi,...hiện có vẻ thích mèo cái hi hi hi hơi hư...xin lỗi chủ topic nhé.