• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Ai đứng ra tổ chức off cho HN nào

bebynkute

mình mới tìm ra web YTC nay hôm qua . mình có 2 em cún thấy các bạn đi off rất vui nên mình muốn ai đứng ra tổ chức off lần nữa vào thời gian gần đi .

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Chủ topic lần sau nhớ ghi dấu vào cả tiêu đề nhé. Mình vừa sửa cho bạn rồi đó :)
Ok, mem Hà Nội sẽ thiết kế ra 1 ngày thật đẹp trời để tổ chức off. Lần này phải tổ chức rõ ràng 1 tí, không thể như lần trước đc :D

bebynkute

lần trước mình cũng định đi may mà hoãn lại . nhung lần sau tổ chức chặt chẽ , địa điểm rõ ràng vào nhé bạn . đừng hoãn như lần trước nhé .

thanhsonhht

T.Viên Năng Động
tca các bạn vào topic này muốn tham gia hãy để lại số dt hoặc yo có nvay thì mới dễ tổ chức dc chứ,a 32tuổi rồi,có lẽ nhìu tuổi trong số các em,a có thể đứng ra tổ chức,nhưng với điều kiện pải có trật tự và địa chỉ liên lạc với tca mọi ng.all nic a nhé.,,,,lang_tu_cuoi_dylan_80
0906655077.a chỉ nuôi chuyên hams bear sinh sản thôi.nhà a ở 615 hoàng hoa thám.nếu có í muốn tổ chức ở bách thảo,a sẽ giúp các e.mở rộng tầm nhìn và giao lưu nhìu bạn bè hơn.

Mình cũng đăng ký 1 chân cho GSD đi ọp :D

YM: TL_vietnam@yahoo.com.vn
04. 2242 2020

Many thanks cả nhà

rất muốn tham gia off để giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cùng mọi người ạ