• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh off dog HN ( so hot ) :))

mini123

phiêu bạt
a nhưng mà anh mini đừng làm áo có cổ, ai đồng ý không cổ dơ tay :good_job: :co_y_tuong_xau: :D

a làm 1 cái có cổ a mặc trước đã r a làm cho e k cổ :143163ljogging:

mini123

phiêu bạt
off lần 2 sau trung thu nhé ...... trung thu là ngày a kiếm tiền của các phụ huynh mà :good_job:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
off lần 2 sau trung thu nhé ...... trung thu là ngày a kiếm tiền của các phụ huynh mà :good_job:

okie, okie, đi vào trung thu đi, không thì trung thu em lại phải ngồi ở nhà xem ti vi mấy em bé lít nhít buồn lắm :co_y_tuong_xau: :D :143163ljogging: :em xin_em xin: :man_in_love:

tra tra

T.Viên Năng Động
Ko mặc áo có cổ đâu!!

okie, okie, đi vào trung thu đi, không thì trung thu em lại phải ngồi ở nhà xem ti vi mấy em bé lít nhít buồn lắm :143163ljogging: :143163ljogging: :156: :156: :156:

Trung thu có ai hâm mà đi đc với bà, ko vợ chồng thì người yêu, không người yêu thì giá đình chứ. :D hì, đi off nào.

mini123

phiêu bạt
okie, okie, đi vào trung thu đi, không thì trung thu em lại phải ngồi ở nhà xem ti vi mấy em bé lít nhít buồn lắm :156: :156: :D :sadcorner: :sadcorner:

ý Pi là muốn đi chơi vs a ý mà :143163ljogging: ok đi luôn :143163ljogging: ak a bán đồ chơi trung thu nhé . ae mua ung hộ nào :sadcorner: ..........yên tâm đi Pi hôm đấy đợi a sang đón nha :156:

mini123

phiêu bạt
Ko mặc áo có cổ đâu!!

Trung thu có ai hâm mà đi đc với bà, ko vợ chồng thì người yêu, không người yêu thì giá đình chứ. :143163ljogging: hì, đi off nào.

k mặc có cổ thì a làm cho e k cổ .... :156: a đang vẽ thủ 1 cái cho a mà :156:
Pi đi chơi vs a mà ai rủ e :143163ljogging:

tra tra

T.Viên Năng Động
k mặc có cổ thì a làm cho e k cổ .... :143163ljogging: a đang vẽ thủ 1 cái cho a mà :em xin_em xin:
Pi đi chơi vs a mà ai rủ e :D

Ôi trời đất. Vậy thì chúc hai người đi chơi vui vẻ vậy!

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ý Pi là muốn đi chơi vs a ý mà :D ok đi luôn :143163ljogging: ak a bán đồ chơi trung thu nhé . ae mua ung hộ nào :D ..........yên tâm đi Pi hôm đấy đợi a sang đón nha :em xin_em xin:

a a a a :Onion11: :Onion11: :Onion11: em tưởng ý anh là đi off cơ mà, mọi người cùng đi chớ. Thôi đc anh đã có lòng thì em có dạ, nếu anh tìm đc nhà em thì bọn mình đi chơi :143163ljogging: :em xin_em xin:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
a a a a :143163ljogging: :em xin_em xin: :Onion11: em tưởng ý anh là đi off cơ mà, mọi người cùng đi chớ. Thôi đc anh đã có lòng thì em có dạ, nếu anh tìm đc nhà em thì bọn mình đi chơi :D :143163ljogging:

:em xin_em xin:

mini123

phiêu bạt
a a a a :em xin_em xin: :Onion11: :Onion11: em tưởng ý anh là đi off cơ mà, mọi người cùng đi chớ. Thôi đc anh đã có lòng thì em có dạ, nếu anh tìm đc nhà em thì bọn mình đi chơi :em xin_em xin: :143163ljogging:

a tìm đc mà e k đi thì sao nè :D a là tham tử đấy nha :143163ljogging:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Nhà Pi nè anh : 37a ngõ Trần Cao Vân, Quận Hoàn Kiếm anh nhé! Chúc vui vẻ.

bạn vs chả bè :D :143163ljogging: :em xin_em xin: .

Pilovepet

LOVE ANIMAL
:143163ljogging:

chú Quỷ nhiều chuyện :D

mama

T.Viên Năng Động
Nhà Pi nè anh : 37a ngõ Trần Cao Vân, Quận Hoàn Kiếm anh nhé! Chúc vui vẻ.

thôi bà đừng điêu nhà Linh ở ngách 4/116,Trại Cá, trương định cơ mà! :D :143163ljogging: :em xin_em xin:

mini123

phiêu bạt
hình như có ng định cho mình ăn bom :143163ljogging: . mà tốt nhất cho Pi cho a đ/c a phi đến cho nhanh :D

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hình như có ng định cho mình ăn bom :143163ljogging: . mà tốt nhất cho Pi cho a đ/c a phi đến cho nhanh :em xin_em xin:

thế thì nói làm gì, anh phải tự tìm ra mới bất ngờ chớ, hoặc nếu anh không tìm đc thì đến 1 trong 2 địa chỉ kia để đón mama hoặc tra tra đi chơi :D :143163ljogging: