• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh bị gãy, hỏng 2/9/2011

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Do các file upload lên máy chủ của YTC dung lượng quá lớn nên Pate đã chia ra làm 2 phần, phần 1 là cơ sở dữ liệu được chuyển đi trước, phần 2 là file hình ảnh sẽ chuyển theo sau. Trong ngày hôm nay các Topic cũ có hình bị hỏng không xem được thì các bạn cứ để nguyên không chỉnh sửa gì, 12 tiếng sau mọi thứ sẽ trở lại bình thường.

:run:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hèn j em thấy chữ kí mình ko hiện file hình như mọi khi! Thanks a đã thông báo!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
2h chiều nay các file hình đã được di chuyển sang hệ thống máy chủ mới. :girl_in_love:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
2h chiều nay các file hình đã được di chuyển sang hệ thống máy chủ mới. :girl_in_love:

:143163ljogging:

mama

T.Viên Năng Động
ôi zời , hóa ra là thế , thảo nào chữ ký của e còn 50% :th_haha_hammer:

Của em cũng vậy đó! :D

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
ôi zời , hóa ra là thế , thảo nào chữ ký của e còn 50% :th_haha_hammer:

Của em cũng vậy đó! :D

Trùi ui, 2 em kiểm tra lại xem. Chữ kí không được upload file hình ảnh đi kèm nên nếu chữ kí của em có hình thì hình đó ko nằm trên máy chủ của YTC mà nằm ở chỗ nào đó mấy em đưa lên Net đấy :th_haha_hammer: .

Các hình ở chữ kí không lưu trên máy chủ của Yeuthucung.com nha. :143163ljogging:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Update mới nhất 8:45 phút sáng thứ 5, 08/09/2011, các file hình tạm thời không hiện ra, khoảng 7 tiếng nữa mọi thứ sẽ trở lại bình thường.

:frozesweat:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hnay em vào YTC cũng nhanh hơn, ko hiện những dòng chữ : đang upload file a, b, c... ở fia1 dưới cuối màn hình nữa...Thanks anh Pate

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
1 tiếng rưỡi nữa, files đang trên đường vận chuyển :frozesweat:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Done. :frozesweat: