• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hiện đang có 1 chú cún trắng đi lạc mong chủ tìm đón về [help]

minitu

Mấy hôm nay ở hầm chung cư mình có 1 chú cún giống Nhật lai màu trắng đang bị lạc. Mỗi tối đi về đều thấy bé quanh quẩn dưới gầm mấy cái xe ôtô phía trong góc và có thái độ cảnh giác không đến gần ai. Mình có báo bảo vệ nhà xe, họ nói có mở cửa lúc dời xe ra nhưng bé không ra - có lẽ vì quá sợ. Anh mình bảo đã trông thấy bé ở đó mấy ngày rồi. Vì thế mình nghĩ bé đã bị đói mấy ngày nay nên mang hộp cơm và nước uống xuống để sẵn...Bé rất tội nghiệp!
Mình viết tin này mong bạn nào đang bị lạc cún mau mau tới đón bé về, vì bé cũng lớn rồi nên không quen người lạ và chẳng để ai lại quá gần.
Địa chỉ bé đang ở: Tầng hầm (nhà xe) Cổng A Chung cư Bình Minh, phường Bình An, Quận 2.

Bé đang rất mong Chủ nhận tìm đón về.

minitu

Trời ơi tội bé quá ... Mong bé mau gặp lại chủ ... :sad:

Hic.. đúng vậy, mong bé sớm được về nhà...

Ku Móm

Member
Bạn nào bị lạc cún thì qua mang về nào

baotromeo

Mấy hôm nay ở hầm chung cư mình có 1 chú cún giống Nhật lai màu trắng đang bị lạc. Mỗi tối đi về đều thấy bé quanh quẩn dưới gầm mấy cái xe ôtô phía trong góc và có thái độ cảnh giác không đến gần ai. Mình có báo bảo vệ nhà xe, họ nói có mở cửa lúc dời xe ra nhưng bé không ra - có lẽ vì quá sợ. Anh mình bảo đã trông thấy bé ở đó mấy ngày rồi. Vì thế mình nghĩ bé đã bị đói mấy ngày nay nên mang hộp cơm và nước uống xuống để sẵn...Bé rất tội nghiệp!
Mình viết tin này mong bạn nào đang bị lạc cún mau mau tới đón bé về, vì bé cũng lớn rồi nên không quen người lạ và chẳng để ai lại quá gần.
Địa chỉ bé đang ở: Tầng hầm (nhà xe) Cổng A Chung cư Bình Minh, phường Bình An, Quận 2.

ban chup cho m may tam hinh be đ k ? :hmmm: m có 1 người quen lạc chú cún cũng là giống nhật lai :hi:

tigershop

YTC Developer
bạn cho mình cái hình xem được hem

zời.pó tay bạn.em nó bị lạc bỏ đói mấy ngày..nếu bạn thực sự yêu cún cần j đến hình..còn nếu mà có ảnh thỳ chắc đến lượt bạn.cái này bạn chủ topic đăng lên là chỉ cho ai có cái tâm với cún..thỳ lên mang em nó về yêu thương thôi.thân bạn
mong pé sẽ có người chủ tốt

Julibi

YTC Developer

bạn ơi ! đó là chó đực hay cái zậy ?

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
bạn qua trang Yêu động vật.org họ có tình nguyện viên nhận mấy bé này đó ^^ mấy bạn đó chăm sóc mấy bé này tốt lắm , các event chăm sóc cho các em cún bị chủ hắc hủi , bị lang thang họ nhặt về chữa bệnh , và chăm sóc cho các bé đó nhìu lém :D và có cả đợt triệt sản miễn phí nữa đó :D bạn qua đó xem nhé ~

nhoctitigirl173

YTC Member
Em cún tìm dc chủ chưa bạn? Mong cho em nó sớm dc về nhà chứ đi hoang như thế tội lắm, dạo này trời lại hay mưa nữa :wacko:

zời.pó tay bạn.em nó bị lạc bỏ đói mấy ngày..nếu bạn thực sự yêu cún cần j đến hình..còn nếu mà có ảnh thỳ chắc đến lượt bạn.cái này bạn chủ topic đăng lên là chỉ cho ai có cái tâm với cún..thỳ lên mang em nó về yêu thương thôi.thân bạn
mong pé sẽ có người chủ tốt

[mình cần hình xem phải chó mình bị lạc không, hiện tại mình cũng đang tìm cún của mình, bạn tigershop phải tìm hiểu kỹ trước khi nói người ta chứ, cứ vô nói nguyên lèo bạn có nghĩ đến cảm giác người khác không, không yêu cún thì nuôi làm gì, không yêu cún thì vào trang web này làm gì.