• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hic sao chích thuốc rồi mà con chó vẫn chết

Jennyhang

Con chó của em nó vẫn bình thường và trước đó 10 ngày e chích thuốc dại và đường ruột cho nó rồi vậy mà hôm kia không biết nó qua nhà bên kia ăn phải cái gì không mà về nó chui vào bụi kêu vẩy đuôi nhưng không chạy nhảy nữa mình tưởng nó giận lẩy vì nhà la nó là nó vậy hoài thế là mình đi ngủ.sáng hôm sau dậy cho nó ăn cũng ko thấy đi kiếm nó nằm trông bụi mà nó ko mừng vẩy đuôi mình sợ qua kêu người vào chích ng ta chích 2 mũi và kêu nó ăn trúng gì rồi chứ bữa mới chích đường ruột mà rồi kêu mình cho nó uống nước nhiều vô sáng mai vô chích tiếp.nhưng uống nhiêu nó ói hết ra bọt rồi ỉa chảy nhưng nó vẫn tự uống nước được nhưng ăn hay uống sữa không chịu đụng vô chỉ nước lả.rồi sáng nay nó vẫn đi được uống nước được mà ổng vô chích tiếp 2 mũi nữa xong tằm 1tiếng sau mình thấy nó ko đi nổi mắt lờ mờ và ia ra máu xong xíu nó chết lun huhu lúc chưa chích thuốc sáng nay nó vẫn còn đi còn uống nước giờ chích xong nó ko đi ko uống ia ra máu và chết.minh ko hiểu tại sao ai giai thich dum không huhu

Cuong_bsty

có thể chó sang nhà bên ăn phải xương ống gà làm bục ruột, ỉa ra máu
có trường hợp nữa là chó bạn bị dính bệnh do virus, trường hợp này bsty có tiêm nhưng chưa chắc đã khỏi