• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hiền hâm béo ú và vòng cổ by chị tra tra ^^ Có cả Capi chen vô 1 xíu. !

tra tra

T.Viên Năng Động
Hiền béo hôm nay đc chị tra tra làm cho cái vòng cổ bằng dây dù mỏng và len, mềm và yêu lắm nè. ^^

Tiếp là màn trình diễn của Hiền béo^^

Tra tra :sao con trai mà điệu như con gái thế?
Hiền "công công mà" :D

Capi: "sao show ghê vậy, cho người ta ghé 1 tí với!"

Hiền :"Show của người ta mà, vô duyên quá...."

Capi: "Ki bo, đã vậy ghé thêm bức nữa ^^"

Hiền: "Quá đáng, tiện thể,... Hì , mình còn 1 cái, show nốt nha.:D "

Mình đang làm dở cái vòng của Capi nên chưa có show hình đc, Capi chắc ngày mai, ngày kia là lại diễn show nữa thôi ^^. Tiện thể, bạn nào thích đệm,vòng cổ, trụ cào móng, thẻ tên vải và mica ngộ nghĩnh hay 1 vài món đồ chơi như chuột bông mùi bạc hà hay sữa; Mình đang làm nè. Thích mình sẽ làm cho nữa, giá khoảng 5-100k thôi(nhưng sẽ ko đẹp như ở cửa hàng :sadcorner:. Mình sẽ sớm làm trước mấy mẫu và up ảnh lên cho mọi người coi với nữa nhé.
Bây giờ thì mọi người cứ ngắm hai đứa hâm đơ nhà tớ đi đã vậy. ! :D :good_job:

tra tra

T.Viên Năng Động
Không phải mình khéo tay đâu, mấy thứ này tìm tòi 1 chút là làm dễ ý mà, chỉ cần cẩn thận 1 chút là đc rồi. ^^Miũu nếu đón 1 bé miu của tớ về thì định đặt tên là j? Tớ làm cho 1 cái vòng cổ có biển tên đeo cho yêu, quà tặng bé,! ^^

Jouslyn

YTC Developer
Tình hình là cũng muốn học làm những cái vòng như thế này mà chắc không khéo tay được như bạn tra tra rồi :sadcorner:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
yêu quá ha!!! Khi nào dạy Pi làm đi dồ Tra ki bo

tra tra

T.Viên Năng Động
Tình hình là cũng muốn học làm những cái vòng như thế này mà chắc không khéo tay được như bạn tra tra rồi :sadcorner:

Thanks bạn nhá. Ngượng quá cơ.^^
Đối thoại ko đỡ nổi... cún nhà Tra Tra ú nhì... ôm chắc đã lém...

Mấy đứa nhà cháu khó đỡ lém... Capi ôm thích lắm mỗi tội lông phấp phới tung bay loạn nhà.,rụng nhiều đến kinh người mặc dù lông chẳng dài là bao nhiều.Đồ đạc nhà cháu cứ bạc phếch vì lông cái bà này. :lac_dau:
Vòng cổ cũng đẹp mà cún hay mèo gi cũng đẹp :D Vòng cổ đúng mày mình Like nữa chứ

Thanks bạn, nhà tớ chỉ chuyện dùng hàng việt nam chất lượng cao thôi, dùng hàng nhập xịn thì ko biết dùng, dùng được 1 thời gian lại hỏng, mất hoặc cho hết. ^^

tra tra

T.Viên Năng Động
yêu quá ha!!! Khi nào dạy Pi làm đi dồ Tra ki bo

ki bo thì thôi, ko dạy nữa.

mama

T.Viên Năng Động
Hiền béo! :le_luoi: :Onion35: :Onion35: :Onion35:

tra tra

T.Viên Năng Động
Thanks chú và nunu nhiều à. ^^
Con bé đó dữ lắm ạ, trông nhà rất tốt và ngoan nên cả nhà cháu yêu cực
Còn cu mèo tên Hiền bắt chuột với chim tốt, nịnh người kinh khủng khiếp, mỗi tội ăn vụng hư thôi nhưng cả nhà cháu cũng quý lắm. ^^