• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help! :( Sóc Bay Úc

truongan

Trước hết mình xin lỗi mod và mọi người vì đã post sai box, do mình k tìm thấy box sóc bay...^^..Tình hình là mình nuôi 2 pé sóc bay hồi thứ 3 tuần trước đến h thì 1 tuần rồi..mọi sinh hoạt của 2 pé đều bình thường, vào khoảng 2 3 ngày sau khi mua thì 2 pé đi phân lúc đặc lúc lỏng, thấy thế mình đã cho pé uống thuốc tiêu chảy mình mua ở Miền Đất Hứa lun..nhưng vẫn k thấy bớt..đến trưa nay khi đi học về thì thấy 1 pé bò loạng choạng :( , mắt thì nhắm lại, hiện tại mình đã cho pé uống 1 ít nước đun sôi để nguội, và nhỏ thuốc tiêu chảy cho pé, nhưng pé k chịu há miệng...mình lo lắm..mong mọi người quan tâm giúp đỡ...mà nước mình cho pé uống là nước suối trong bình 5 lít @@

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Hơizzzzz.... Bạn nhỏ mấy giọt vào miệng bé ? Bé có bị nặng không ? Hay mới bị haizzzzz

khoa dep zai

Minh cung nuoi soc bay nhat minh chi ban bi quyet nay khi nuoi ban nen cho be an 60% hat tong hop (mua o mien dat hua) 20%cac loai vitamin nen cong nghiep 15%rau nho la phai kho rao 5% thuc an vat them nhu nhong hay do say kho cach 3 ngay cho be an pho mai hay trung an chi bang dau ngon tay thui