• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help_Mèo bỏ ăn

Npt287

Các bạn cho mình hỏi một chút ạ. Bé mèo nhà mình hôm nay bỏ ăn, mình cho cái gì cũng không ăn, bình thường bé thích ăn phổi nhưng hôm nay cho cũng chỉ liếm và bỏ đi. Nhưng bé vẫn liên tục kêu mình tưởng đòi ăn nhưng bé không ăn và bị đi ngoài ra chất nhầy màu xanh. Không biết bé bị làm sao ạ? À bé nhà mình đang có thai và chắc sắp đẻ nữa ạ.

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
Các bạn cho mình hỏi một chút ạ. Bé mèo nhà mình hôm nay bỏ ăn, mình cho cái gì cũng không ăn, bình thường bé thích ăn phổi nhưng hôm nay cho cũng chỉ liếm và bỏ đi. Nhưng bé vẫn liên tục kêu mình tưởng đòi ăn nhưng bé không ăn và bị đi ngoài ra chất nhầy màu xanh. Không biết bé bị làm sao ạ? À bé nhà mình đang có thai và chắc sắp đẻ nữa ạ.
mèo nhà bạn đang bị đi ngoài nên nó chưa muốn ăn, bạn kiểm tra lại xem mèo có ăn linh tinh gì ko, cho uống men tiêu hóa và cho ăn cháo mấy hôm cho mèo ổn định lại thì bổ sung thêm các chất dinh dưỡng