• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Helluuuuuuuuu các anh chị trong forum ạ :X

E

emnammeo

Guest
hợ. máy chị đểu quá nên chị ko down được au về tuy chị rất pro. one day chị ra hàng net đăng nhập thì nó đã bị mất. đau lòng hem.

smile

Ối đau khổ thế :khoc_nhung_ko_chiu_thua: thằng nào hack mất tk của chị ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: nản quá :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

E

emnammeo

Guest
chả biết là hack hay là bọn quản lí bọn nó tự xóa. lại còn có thằng nào hack YH của chị cơ. xong chị đổi pass phí ơi là phí cái pass chị yêu thích, cái pass đấy cái gì chị cũng để. bh đổi pass toàn ghi nhầm. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
hì hì. nhà bạn và nhà tớ khá xa. tớ ở trung tâm cơ: quận Hoàn Kiếm.
hiện giờ tớ đang có một em cún tên là Bi và một em mèo tên là Béo :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
tớ yêu 2 đứa nhà tớ lắm :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

hê hê hê con sấu nhà mình cũng yêu hai con bi và béo cũng Nấm lắm....khi nào có dịp cho ba con gặp nhau giao lưu tí nha....hê hê hê :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

E

emnammeo

Guest
hê hê hê con sấu nhà mình cũng yêu hai con bi và béo cũng Nấm lắm....khi nào có dịp cho ba con gặp nhau giao lưu tí nha....hê hê hê :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

thôi ạ. em cảm ơn nhưng tình hình là tránh xa em Sấu của anh ra là tốt nhất. :th_haha_hammer: :143163ljogging:

smile

chẹp topic of mình thành cái thớt buôn dưa rồi :th_haha_hammer:

E

emnammeo

Guest
chẹp topic of mình thành cái thớt buôn dưa rồi :th_haha_hammer:

Smile sẽ thấy một hiện tượng đó là topic nào cũng 8 nhiệt luôn :143163ljogging:
thậm chí sang hẳn chủ đề khác mà vẫn tiếp tục 8 cho đến khi sang cả chủ đề khác nữa :keke_hehe:

smile

thôi không sao, 8 càng nhiệt liệt em càng hoan nghênh, cho nó xôm tụ tý :th_haha_hammer:

smile

ớ, em chẳng biết nick saranghe nào bên vietdog :th_haha_hammer: e có tham gia vietdog nhưng là nick khác cơ :143163ljogging:

smile

em cám ơn chị Nhi nhiều ạ, chúc chị năm mới vui vẻ nha :th_haha_hammer:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Topic này có nhìu người tham gia quá :th_haha_hammer:

smile

giao lưu với các anh các chị trong forum cũng vui lắm, ai cũng nhiệt tình hết ấy ạ :th_haha_hammer:

E

emnammeo

Guest
thì em smile cũng nhiệt tình mà. cho nên mới có nhiều chuyện để nói thế chứ. :th_haha_hammer:

smile

em nhiệt tình phình phường thui ạ :th_haha_hammer: chủ yếu là muốn giao lưu với mọi ng, càng giao lưu đc nhiều ng càng vui :keke_hehe: anh chị vào cmt nhiều thì e mới đc đà xông tới đấy ạ :143163ljogging:

p/s : sắp Tết rồi ( đêm nay :keke_hehe: ) mong anh chị em trong forum có một mùa tết vui vẻ, đầm ấm và hạnh phúc bên gia đình, người thân. Chúc anh chị em gặt hái kha khá trong năm meo meo này nhé :keke_hehe:

anhvan

T.Viên Năng Động
em nhiệt tình phình phường thui ạ :em xin_em xin: chủ yếu là muốn giao lưu với mọi ng, càng giao lưu đc nhiều ng càng vui :em xin_em xin: anh chị vào cmt nhiều thì e mới đc đà xông tới đấy ạ :thang_nao:

p/s : sắp Tết rồi ( đêm nay :em xin_em xin: ) mong anh chị em trong forum có một mùa tết vui vẻ, đầm ấm và hạnh phúc bên gia đình, người thân. Chúc anh chị em gặt hái kha khá trong năm meo meo này nhé :sadcorner:

dù sao cũng cám ơn câu chúc tết em dành cho YTC ...NHƯNG....ối giờ!!!! gặt hái gì đấu chã thấy mà chĩ thấy tay phãi gãy 2 cây xương khũy tay mới đau đó chứ...huhuhu :em xin_em xin: :birth: :sadcorner: :sadcorner: :Onion38: :Onion38:

VIP_pro_9x

Em chào tất cả các anh chị em trong forum ạ. Em xin giới thiệu, em là Linh, 14tuổi, hiện đang tạm trú tạm vắng ở Hà Nội ạ :em xin_em xin: Hôm nay em chính thức đăng kí nick trong forum YTC, rất vui được làm quen với tất cả mọi người ạ :thang_nao: Hiện tại thì em chưa nuôi nấng một em pet yêu nào, nhưng chắc ra Tết em có thể sẽ nuôi một em meo meo, hoặc một em gâu gâu :sadcorner: Mong được anh chị em trong forum chỉ bảo kinh nghiệm nuôi nấng và chăm sóc các em ấy giúp em nha :em xin_em xin: Em cám ơn các anh chị nhiều :em xin_em xin:
Rất vui được làm quen với các anh,chị, em và các bạn ( cùng tuổi ) trong forum YTC - nơi những người yêu pets hội tụ :em xin_em xin:

Kim Liên mới hả e..chỗ nào đấy :birth:)