• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

He...lp!

Bé Xún

T.Viên Năng Động
mình nới mua 1 bé bear đực. để ý thì mông bé khá to ( thấy rõ ) lúc bế chạm vào tay mềm, không biết bé có sao koo]

Mông?!?@@.....chắc là bi của bé đó^^

Bé Xún

T.Viên Năng Động
mình chắc là mông. lộ ra rõ lắm

Thế thì là bi đó..................đỏ đỏ......hồng hồng mà có hai cục đúng hông :le_luoi: ............................bi đó...................những bé đực trưởng thành(2 tháng trỏ lên) bi rất to

^_HamPire_^

Thế thì là bi đó..................đỏ đỏ......hồng hồng mà có hai cục đúng hông :le_luoi: ............................bi đó...................những bé đực trưởng thành(2 tháng trỏ lên) bi rất to

tks. mình chưa nuôi bé đực nào nên không ro. nhìn lạ wá. Hai bé nhà mình cắn nha nhau ghê, cho nó làm wen như nào ban@#$%^&*(

Bé Xún

T.Viên Năng Động
tks. mình chưa nuôi bé đực nào nên không ro. nhìn lạ wá. Hai bé nhà mình cắn nha nhau ghê, cho nó làm wen như nào ban@#$%^&*(

Hai bé của bạn là 1đực 1 cái à? Cắn nhau là phải tách ra ngay(biểu hiện là máu chảy và vài túm lông bay bay).............còn nếu đánh nhau bằng tay chân mà kêu chít chít thì bạn để 1 tgian là nó sẽ quen nhau dần thui...........................còn ko thì bạn rắc phấn rôm jonhson baby(mua ở hiệu thuốc 7k thì phải) lên cả hai bé ...............nó quen mùi nhau thì sẽ ko đânhs nhau nữa

^_HamPire_^

Hai bé của bạn là 1đực 1 cái à? Cắn nhau là phải tách ra ngay(biểu hiện là máu chảy và vài túm lông bay bay).............còn nếu đánh nhau bằng tay chân mà kêu chít chít thì bạn để 1 tgian là nó sẽ quen nhau dần thui...........................còn ko thì bạn rắc phấn rôm jonhson baby(mua ở hiệu thuốc 7k thì phải) lên cả hai bé ...............nó quen mùi nhau thì sẽ ko đânhs nhau nữa

Bé cái đánh bé đục ghê. Vật nhau ra và kêu chít chít, mình tách ra rùi

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Bé cái đánh bé đục ghê. Vật nhau ra và kêu chít chít, mình tách ra rùi

Vật nhau ra kêu chít chít thì bạn cứ để đấy đi đừng tách ra vội..................bọn nó lật nhau ra để xem giới tính đó..............tại có con ko thik nên mới đánh nhau...............dần sẽ quen thui