• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM_Mình đang tìm một em Phóc Sóc ^^

Phan ý yên

Chào các bạn,

Mình đang tìm một em phóc sóc (Pomenarian) màu trắng hoặc kem ( cơ mà yêu tiên màu trắng) trong tầm từ 3-5 triệu. Cả nhà mình ai biết hay có thông tin nào ở đâu thì giới thiệu cho mình với nhé!!!!

Cảm ơn nhiều ^^

Chúc mừng năm mới !!!!!!

:*

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Chào các bạn,

Mình đang tìm một em phóc sóc (Pomenarian) màu trắng hoặc kem ( cơ mà yêu tiên màu trắng) trong tầm từ 3-5 triệu. Cả nhà mình ai biết hay có thông tin nào ở đâu thì giới thiệu cho mình với nhé!!!!

Cảm ơn nhiều ^^

Chúc mừng năm mới !!!!!!

:*

Nhắc nhở bạn nên thêm tên khu vực trên tiêu đề bài viết

khoamax

T.Viên Năng Động
Đã edit dùm bạn chú ý lần sau nhé bạn cứ click vào sửa sau đó click vào khung soạn thảo đầy đủ là có thể edit lại

soivatho

YTC Developer
giá này thì mua chihuahua đi. Mình có bé chihuahua vàng hơi hơi lai phóc nè, chỉ 2.6tr hà. Bạn ghé coi nếu ưng thì hú mình: http://www.yeuthucung.com/topic/24981-hcm-vai-chu-cho-chihuahua-c%E1%BA%A7n-tim-ch%E1%BB%A7-m%E1%BB%9Bi-sau-t%E1%BA%BEt/

Happy new year

ilikepet

T.Viên Năng Động
èo bên shop phượng hoàng bán chó bệnh mà :(

mình nghĩ chắc là do vận chuyển thôi :Onion35: . Chứ bán chó bệnh thế thì bán 1 2 con rồi đi, ai mà lại mở shop :le_luoi: