• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hcm_tan phu' tim` 1 be' cho' nhật

khoamax

T.Viên Năng Động
cho hình ảnh để mọi người còn nhận ra pé chứ bạn

monok204

T.Viên Năng Động
trời ơi, sao lại ra nông nổi thế này hả em. tội nghiệp cả 2 đứa, cả cún lẫn người. mong là sớm tìm lại được em ý

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
trời ơi, sao lại ra nông nổi thế này hả em. tội nghiệp cả 2 đứa, cả cún lẫn người. mong là sớm tìm lại được em ý

tk chi. e da~ di kiem may' cho~ ban' cho' nhu le hong^` phong voi ngay dg` truong` trinh mah` ng` ta noi' hok co ' :(( le hong phong thi` noi' hom wa co' lay' may' con ben^ tan phu' mah e ta~ ng` ta noi hok co' :((

monok204

T.Viên Năng Động
chị thấy bên vietdog có các bác chỉ mấy chỗ hỏi nếu còn sống là có. em qua bên đó xem thử xem.

Hanna

Lúc trước con chó kưng của nhà bị mấy thằng bắt chó nó bắt, daddy nhanh chóng chạy ra lò mổ chó thì chuộc được em chó về, vì chó nhà mình là chó lai Phú Quốc nên mần thị được. Chó của bạn chó kiểng thì tìm thử ở mấy chỗ bán chó kiểng hay đầu nậu thử coi, lên mạng coi địa chỉ đen rùi tới hỏi. Càng sớm càng tốt

Ở Tân Phú thì nuôi chó cẩn thận, hở ra là bị chỉa liền