• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Tìm nhà mới cho 3 bé mèo (có ảnh) - Đã tìm được chủ! Close!

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhyth

Member
Tình hình là nhà mình thì nhỏ mà hiện đã có 7 chú mèo roài. Mèo mẹ vừa mới sinh thêm 3 chú xinh xắn nữa và mình hi vọng sẽ tìm được một mái nhà mới cho 3 chú mèo xinh xắn khỏe mạnh này. Phải nói là đợt này mèo mẹ nhà mình sinh được 3 chú rất thông minh và hoạt bát, mới bé tí mà nói đã biết nghe rồi. Nhìn 3 chú chạy lũn cũn đáng yêu lắm, các bạn xem hình bên dưới nha.

Nhà mình ở gần Thuận Kiều Plaza - Q5, nếu muốn đến thăm và xem mèo, các bạn có thể gọi số 0165 262 0680 (đây là số của mẹ mình vì mình đi làm về trễ lắm). Đừng ngại, mẹ mình dễ tính lắm!

yeumeo4689

http://www.yeuthucung.com/topic/11642-hcm-c%E1%BA%A7n-tim-nha-m%E1%BB%9Bi-cho-2-be-meo-d%E1%BB%B1c-mup-mip-va-nhanh-nh%E1%BA%B9n/

Sao 2 hinh pe meo o hai topic nay giong nhau qua.da noi la co chu moi roi.

3 pe meo nay co giong trong anh khong ban?

vanhyth

Member
Cả 3 bé đã tìm được chủ chiều nay. Mình ko gặp nhưng theo lời mẹ mình kể thì bạn í sẽ là một người chủ rất tốt. Bạn gì í ơi, dù tụi mình ko gặp nhưng cũng có duyên với nhau nhỉ?

Hic, buồn là mình chưa kịp chia tay chia chân...

@yeumeo4689: cả hai topic đều là của mình cả bạn ạ. ^^ nick kia quên mất pass lẫn nick.

Status
Không mở trả lời sau này.