• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Tìm chó cái Bắc Kinh bị mất ở phường Tân Phong, quận 7

Status
Không mở trả lời sau này.

valentine1402

Chó của mình bị bắt lúc 8h tối thứ 5 15/12/2011 ở phường Tân Phong, quận 7. Nó đeo sợi dây cổ màu hồng có 1 cái chuông. Mình đã đi tìm rất nhiều nơi nhưng không được. Người ta nói là đã bán rồi. Mình không tin lắm. Nếu thật sự đã bán thì mình nghĩ nếu chủ mới của nó biết được mình đang tìm cũng sẽ trao lại cho mình vì ai yêu chó mèo cũng hiểu được cảm giác của mình khi bị mất đi người bạn nhỏ. Mình cũng muốn nhờ mọi người để ý giúp giùm mình. Mình sẽ không bỏ cuộc, sẽ vẫn đi tìm vì thế mong mọi người để ý giúp mình nhé! Mình vẫn chờ đợi tin của bé từng ngày. Mình xin cảm ơn và hậu tạ.
Hình của bé

valentine1402

mình đã tìm đc bé rồi. đúng là cái gì của mình thì sẽ là của mình. bây giờ gần tết rồi, tội phạm hoành hành. các bạn nên cẩn thận chú ý tới chó mèo và đồ đạc của mình. đừng cho chó mèo ra đường rồi lơ lỏng. 6 ngày mình không ăn ngủ làm việc đc gì cả. mong là các bạn luôn cảnh giác đề phòng. Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.