• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Siêu Mèo ... Về nhà đi...

Ponnie Hoang

Mẹ nhớ con lắm ... Con đi cả tuần, mà lại là một tuần mưa bão. Con co trú mưa không? Có đói không? Có nhớ mẹ không? ...
Mẹ muốn con ở nhà ... nhưng con lớn rồi ... ma con đẹp trai như thế thi phải đi nhân giống khắp nơi chứ ...
Mẹ chỉ sợ con bị bắt ... Mướp xinh trai như thế mà người ta đày đọa ăn thịt con ... chỉ nghĩ đến mà mẹ xót hết cả dạ ...
Đêm nào mẹ cũng meo meo bé mèo ... để gọi con về ... Bình thường chỉ 1-2 phút là con chạy từ cuối xóm về nhà ngủ với mẹ ... Cô Như cũng nhắc con ... Cậu Minh cũng nhắc con ... Ông bà cung nhắc con ...

Về nhà đi con ... mẹ nhớ con lắm!!!

so tomoyo

YTC Developer
hic mèo đực hok ....thiến là các em nó đi chơi hăng lắm
Nhà mềnh có em đã....thiến béo ơi nà béo bế thích cực
Phải cái cũng thương em í ko đc làm cái thiên chức.... :le_luoi:

Ponnie Hoang

Ừh ... Bé Siêu Mèo la mèo đực ... mà em trai minh nhất quyết ko cho thiến ... bảo phải cho nó được nhân giống đã ... Mà bây giờ o Vn bắt trộm nhiều quá ... mình lo lắm

mama

T.Viên Năng Động
bạn ơi post sai box rùi!MÌnh move qua đây nhé!
Mong pé sớm về với bạn! :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

txh1403

Phá phách member
Ừh ... Bé Siêu Mèo la mèo đực ... mà em trai minh nhất quyết ko cho thiến ... bảo phải cho nó được nhân giống đã ... Mà bây giờ o Vn bắt trộm nhiều quá ... mình lo lắm

em zai bạn có 1 hành động hết sức sáng suốt,cùng là đàn ông nên em bạn đã hiểu rõ cái nỗi đau khổ khi bị thiến nó như thế nào,em bạn nhất quyết không đồng ý thiến cũng là lẽ dĩ nhiên,
Ps:mong là em siêu nhân nhà bạn mau về

Ponnie Hoang

View attachment 13715

Hôm nay là ngày thứ 8 ... Mèo ta là loai mèo thông minh va yêu tự do ... Mẹ vẫn đi ra LHP va các chỗ tìm con.
Dù con không về nữa, mẹ vẫn mong con khoe mạnh sống và sinh được những đứa trẻ xinh dẹp nhé ...

chokyu

T.Viên Năng Động
mẹ ponnie cứ đợi vài hôm nữa. chắc siêu nhân đi chơi lâu thôi. mong cháu mau về nhà. ps cháu nó hơi bị đẹp zai đấy ,chỉ sợ mấy mụ hám sắc giữ chau nó lại thì...khổ đẹp zai quá cũng mệt

Ponnie Hoang

View attachment 13738

Ngày thứ 9 .... bé Mèo vẫn chưa về ...
Hôm nay nhà chiên cá thu ngon lắm .... vậy mà con ko có ở đây ...

Mọi người vẫn bảo là con đi mất luôn rồi ... Nhưng mẹ vẫn đợi ... Nhớ về nhé ...

Thôi, trời lại mưa ... ráng tìm chỗ trú con nhé ....

mtrang.204

Bé Cục
Bé ơi về chưa? Mẹ đang đợi bé về ăn cơm nè bé ơi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Ponnie Hoang

Vậy là gần 3 tuần rồi con chưa về .... Chú Hà mới nhận em mèo Đô Chề lông xù mà có sọc nhìn ngầu giống con lắm ...

Con về chơi với em đi ... Nó ko giỏi như con ... biết liếm láp sạch sẽ và biết nịnh nữa ... Con về dạy em đi ...
Mẹ thương và nhớ con lắm ...
Nếu con có bị ai hại ... thì kiếp sau đừng làm mèo ta nữa nha con :((

Nhưng me vẫn mong bé Mèo về ... cửa sổ dưới nhà me vẫn mở he hé cho con chui vào đấy ...

txh1403

Phá phách member
hix,mình đã tìm dc cún của nhà mình rồi bạn à,mất nên mình cũng hiểu tâm trạng của bạn,thành thực chia buồn,mong điều tốt lành và may mắn sẽ đến với bạn giống như mình

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
bé nhà bạn thật sự là rất dễ thương :03: Đi lạc đến giờ chưa về, tiếc quá nhìn yêu quá chừng :khoc_nhung_ko_chiu_thua: mong bé sẽ mong chóng trở về với mẹ. Nếu không được thì cầu mong cho bé bình an vô sự, điềm dữ hóa lành. Gặp được ngừơi thật sự yêu bé. :go_mo:

Ponnie Hoang

Mãi hôm nay mình mới vào topic này ...vậy lả 3 tháng bé Mèo đi mất rồi ... Mong con quá ... Anh Mít ở 1 mình buồn lắm con ơi ...

e chào chị, e có một bé mèo, còn nhỏ, bé bị lạc, chị nhận nuôi ko ạ?

Chi nhận tin trễ quá ... bé có ai nuôi chưa em ???

binokute

mình cũng vừa bị mất mèo nè... y như hoàn cảnh của bạn... mèo của mình bình thường đi chơi vẫn về... nay ko thấy đâu nữa.....mình nhớ nó quá ko bik sống chết ntn nữa.... mèo đực hư quá ...:(