• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM_Show tổng thể bộ sưu tập rùa

hugolk247

Member
Thành viên mới show vài em pet lâu năm, mọi người vào ủng hộ nha.

2 em Sucata size 11+ (Mua của Oh My Pet)

Cây nắp ấm size XL (Mua của anh Sơn)

Cây Raff Kondo Giant

Cây táo đỏ

Cây ấm đỏ VN

("cắp" hình của 1 thành viên trong diễn đàn)

Rùa 99.99 size 16

Rùa 90% size 10

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Hì hì, em cũng công nhận, phan hâm mộ của bò sát cũng ít nữ thật.

Không sao, :Onion38: chị em mình dư sức đánh bại mấy tên kia :Onion38:

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Cây nắp ấm bao nhiêu 1 cây vậy bạn. diet7 đang quan tâm thấy cũng hay hay

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Hốt đi beeboo. vào tay dân cùi bắp phí lắm. diet7 thì chỉ nuôi 2 em núi vàng thôi nên không nhập thêm nữa. Beeboo cất công tìm kiếm giờ có rồi kìa

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Phải nói là 2 em NV xinh hết biết :|. Để vào dân chơi qua đường thì cực kì phí đó :|.
Tiếc là đang dọn dẹp lại cái chuồng + ghiền 1 em HTV nên đành nuốt cục thèm vào trong vậy, NV có 7 em rồi ==".
2 em Sul bạn nuôi = j mà nhìn kháu quá và lanh quá vậy :D ?, cái xanh xanh í là j vậy :D.

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Phải nói là 2 em NV xinh hết biết :|. Để vào dân chơi qua đường thì cực kì phí đó :|.
Tiếc là đang dọn dẹp lại cái chuồng + ghiền 1 em HTV nên đành nuốt cục thèm vào trong vậy, NV có 7 em rồi ==".
2 em Sul bạn nuôi = j mà nhìn kháu quá và lanh quá vậy :D ?, cái xanh xanh í là j vậy :D.

:) Cái xanh xanh đó, là cái con làm bằng gốm sứ, mà cho lên mặt nước nó nổi lềnh phềnh như hình con vịt đang bơi trong hồ đó em :) Nó khá là nhẹ

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
:) Cái xanh xanh đó, là cái con làm bằng gốm sứ, mà cho lên mặt nước nó nổi lềnh phềnh như hình con vịt đang bơi trong hồ đó em :) Nó khá là nhẹ

Bà ơi là bà, tui hỏi cái thứ xanh xanh mà e Sul đang ăn kia kìa ==".

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Cám ơn 2 bạn đã ghé thăm topic.
DƯA LEO... cắt nhỏ ra.... sẽ đc 1 dĩa xanh xanh như vậy :gongxi-1:

:ngoi_xom: Sao lại đoán trật lất vậy trời. Huhu, nhưng mà mình tưởng nó gặm được dưa to bự cơ mà :) Cắt chi cho mệt

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Nhìn 2 e Sul như bị ai đó oánh sưng mắt thì phải, nhìn ngộ ghê :D.

Công nhận bạn này nuôi mát tay, 2 em nó nhìn lanh quá chừng ==".

Chả bù với tui ==".

hugolk247

Member
:ngoi_xom: Sao lại đoán trật lất vậy trời. Huhu, nhưng mà mình tưởng nó gặm được dưa to bự cơ mà :) Cắt chi cho mệt

Tại CƯNG quá + RÃNH nên món ăn nào cũng đc cắt nhỏ để em nó dễ ăn, dễ tiêu hóa :gongxi-1:

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Tại CƯNG quá + RÃNH nên món ăn nào cũng đc cắt nhỏ để em nó dễ ăn, dễ tiêu hóa :gongxi-1:

CƯNG sao lại đem bán thế kia :sad: :sadcorner: :ngoi_xom: :lac_dau:

:lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: