• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - Offline Hội Mèo 16/6/13 - Cảm xúc! (đã cập nhật hình ảnh)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huy vu said:
uầy,N nói lộ hết rùi :dead: :dead:
N đâu có nói đâu...H chưa đánh mà khai trước mà...hí hí....

Mà bạn H úp mở làm nôn quá đi nhaaaaa...ko biết là chỗ nào nhỉ? chắc nó ko phải là 1 chỗ bình thường rồi... :keke_hehe:

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
Charlene2801 said:
N đâu có nói đâu...H chưa đánh mà khai trước mà...hí hí....

Mà bạn H úp mở làm nôn quá đi nhaaaaa...ko biết là chỗ nào nhỉ? chắc nó ko phải là 1 chỗ bình thường rồi... :keke_hehe:
Địa điểm này cũng bth thôi các bạn, chủ yếu là địa điểm quận để mọi ng ko bị khoảng cách địa lý cản trở nữa. Ban tổ chức sẽ off kín trước để xem xét địa điểm, có khi các bạn lại ko thích địa điểm mà mình đã chbị thì sao :lau_mo_hoi: Đến lúc đó ta lại tìm chỗ mới :hmmm:
Các bạn sẽ sớm biết địa chỉ, vì hiện giờ cũng đang trong giai đoạn thăm dò.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
chài ai.. ko vấn đề đâu :sadcorner: .. hi`hi`.. được nếu ko có chỗ để xe mình phóng taxi wa liền. :lau_mo_hoi: ghét cái thời tiết mùa mưa sg thế ko biết. hix.

Cat Tree Vietnam said:
Địa điểm này cũng bth thôi các bạn, chủ yếu là địa điểm quận để mọi ng ko bị khoảng cách địa lý cản trở nữa. Ban tổ chức sẽ off kín trước để xem xét địa điểm, có khi các bạn lại ko thích địa điểm mà mình đã chbị thì sao :lau_mo_hoi: Đến lúc đó ta lại tìm chỗ mới :hmmm:
Các bạn sẽ sớm biết địa chỉ, vì hiện giờ cũng đang trong giai đoạn thăm dò.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Mọi người ơi, tuần vừa qua chúng ta bàn luận hăng say quá nên quên mất là đã đi lạc đề quá xa của topic này rồi :lau_mo_hoi: Đây là topic "cảm xúc" mình mở cho buổi off đợt 2 vừa rồi muh. Thấy topic off đợt 3 đã được mở rồi đó. Chúng ta dọn nhà qua đó bàn tiếp đi thôi. :good_job:

Mình sẽ ko đóng topic này vì vẫn còn chờ bài của anh Pate (như đã hứa) và cũng để những thành viên khác, ko đi off vào xem hình của đợt off vừa rồi viết cảm nghĩ.

Nếu chúng ta cứ bàn tiếp ở đây thì các thành viên mới sẽ ko biết mà vào đăng ký đâu, tiêu đề của topic là "Offline Hội Mèo 16/6/13" muh :rolleyes: Cho nên sau bài viết này, mong các thành viên cũ cũng như mới qua topic "Chuẩn bị cho hội off mèo Tp.HCM lần 3 - tiếp nối thành công" đăng ký, viết bài và chia sẽ ý kiến nhé :lol:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
carolnguyen said:
Mèo của mọi người nhìn đều béo khỏe, đáng yêu quá đi mất^^
Vậy lần tới bạn cũng cho mèo đi chơi cùng với bọn mình nhé, đang chuẩn bị off lần tiếp bên topic "chuẩn bị" đó bạn :)

Nếu bé nhát thì bạn có thể tập từ từ. Ban đầu cho bé ra ngoài sân, trước cửa nhà, từ từ mình đi xa hơn. Mỗi lần bế bé ra ngoài như vậy bạn cứ vuốt ve, thưởng cho bé vài miếng đồ ăn mà bé thích. Dần dần bé sẽ quen và nghĩ rằng việc "đi chơi" như vậy là được khuyến khích. Bé sẽ muốn đi để được ăn. Ngoài ra bạn có thể rủ bạn bè về nhà để nựng bé, cho bé làm quen với người lạ và thấy rằng mình được yêu thương. Từ đó bé sẽ mạnh dạn hơn. Bé mèo ta nhà mình cũng được sử dụng chiêu này và đã thành công đó. Hihi. Ko chỉ có mèo tây mới gan dạ đâu nha :Onion35:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Mình hóng hình từng ngày lun mà đến nay chưa có nữa, có ai cho chút thông tin nội bộ coai :-"

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Putin_cute said:
co 1 vài tấm vậy, xem chưa đã
Vậy thì lần off tới chàng làm người xung phong làm tình nguyên viên chụp hình y nè! Cho hình ảnh dc nhiều, được xôm tụ. Hé hé...... :keke_hehe:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Putin_cute said:
Mình hóng hình từng ngày lun mà đến nay chưa có nữa, có ai cho chút thông tin nội bộ coai :-"
Hixxx hình e cập nhật từ hồi nào...a N làm e buồn we...=((

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
ChjP said:
hội này toàn mèo đẹp
Hội hoan nghênh tất cả các bé mèo, ko kể đẹp xấu, chỉ cần khỏe mạnh là oke :)

bongbi228 said:
Nhìn là mún đi ak :03:
Mau có buổi off mới đi chớ,cho đi ngắm mấy bé nhà khác :co_y_tuong_xau: và khoe bé nhà mình :Onion38: :Onion38:
Có buổi off sắp tới vào 18/8 rồi nhé bạn, bạn đkí chưa? Ở đây nhé bạn: http://www.yeuthucung.com/topic/65877-dang-ki-offline-hoi-meo-tphcm-lan-3-1882013-cap-nhat-ds-btc/