• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM, Hội mèo, rủ nhau ra cầu Ánh sao

Status
Không mở trả lời sau này.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
Ối jời ơi, đi off thì ai cũng như ai thui, ad với mem gì, e cứ mạnh dạng pm cho ad Pate đi, bị ban nick thì a unban cho, kakaka :le_luoi:
má ơi, ghê quá...pm cho ad có thể bị ban nick :lac_dau: nhưng thôi, tại anh, em làm liều đây :Onion33:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Hix...hix...cận lễ quá, với khuya 29 này c đi Phan Thiết rùi, lại khất hẹn thêm lần này nữa vậy!
Hội mèo HCM này máu lửa quá mợi!!
Chúc mọi ng ọp ẹc zui zẻ nhá!!!!

michu_meomeo99 said:
thanks anh nhiều nghe :lol:nhà em ở đường thống nhất gò vấp :lol:nếu có đi chắc mẹ em chở em đi, mấy anh chị có cho mẹ em tham gia ko vậy? mẹ em cũng là người yêu pet đó mấy anh chị...........hihihihi :lol:
Hâm mộ gia đình e quá, ước j mẹ chị cg như bác gái đây! >,

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Bao Linh 85 said:
Hix...hix...cận lễ quá, với khuya 29 này c đi Phan Thiết rùi, lại khất hẹn thêm lần này nữa vậy!

Hâm mộ gia đình e quá, ước j mẹ chị cg như bác gái đây! >,<
coi chừng ra PT chị sẽ gặp em muahaha =)) em đy từ ngày 28 :">

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Yêu Thú Cưng said:
A nói đùa mà e làm thiệt àh, herher, thôi a lặn đây, kakaka, đừng kiếm a nha :143163ljogging:
ối zời ơi...em là bé mèo mà...đâu phải bé gà đâu...hí hí :th_haha_hammer:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Bao Linh 85 said:
Off 28 chị ơi ^^ nếu chị sung ra vẫn được muh...khà khà :Onion38:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Bao Linh 85 said:
Cái nì là đi dạo, hok phải off chị ơi!!!! mà ngày 28 cơ mà, đi đi chị, cho dzui ạ. Dắt "bà chủ nhà trọ" của chị theo nữa... :03:

windy_27992

YTC Developer
cho mình đăng ký cho 2 người nhé
tên: huỳnh thanh hiếu
sđt: 099 676 3639 (lần trc thấy nhoxponlove xài số 099, h đưa số này cho tiện hihi)
số mèo dẫn theo:0 bé, em ấy vẫn chưa chịu cai sữa mẹ nên chưa rước zìa dc hic :ngoi_xom:

lần này coi bộ đi đông ah nha, tình hình lần này mình sẽ nựng nhìu em hot boy hot girl lắm đây :phew:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
windy_27992 said:
cho mình đăng ký cho 2 người nhé
tên: huỳnh thanh hiếu
sđt: 099 676 3639 (lần trc thấy nhoxponlove xài số 099, h đưa số này cho tiện hihi)
số mèo dẫn theo:0 bé, em ấy vẫn chưa chịu cai sữa mẹ nên chưa rước zìa dc hic :ngoi_xom:

lần này coi bộ đi đông ah nha, tình hình lần này mình sẽ nựng nhìu em hot boy hot girl lắm đây :phew:
chưa rước về mà đã để avatar rồi kìa. Có người nôn lắm rồi :157: hay H dắt mèo đi dạo dùm Tâm kìa :Onion38:

windy_27992

YTC Developer
Charlene2801 said:
chưa rước về mà đã để avatar rồi kìa. Có người nôn lắm rồi :157: hay H dắt mèo đi dạo dùm Tâm kìa :Onion38:
bên nhà của bạn bi mập h wen mặt H lun, nôn đến nỗi mỗi tuần wa thăm e ấy 1 lần, mỗi lần 1 cớ hohoho, cũng m' dắt đi lắm, mà k bit bạn Tâm tin tưởng giao phó đám nhỏ cho H k nè :ngoi_xom:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
windy_27992 said:
bên nhà của bạn bi mập h wen mặt H lun, nôn đến nỗi mỗi tuần wa thăm e ấy 1 lần, mỗi lần 1 cớ hohoho, cũng m' dắt đi lắm, mà k bit bạn Tâm tin tưởng giao phó đám nhỏ cho H k nè :ngoi_xom:
dù sao H cũng là người tình 1 thời của bé Gấu mà :03: chắc ko sao đâu hĩ :lol:

windy_27992

YTC Developer
Charlene2801 said:
dù sao H cũng là người tình 1 thời của bé Gấu mà :03: chắc ko sao đâu hĩ :lol:
Gấu chỉ yêu mỗi cái chân thịt của H thôi, hôm nào mặt quần đùi là em ý chơi đủ trò với cái chân, cắn, bấu, đu tòn ten :lau_mo_hoi: :04:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
cho đến thời điểm này thì nhóm mình có các thành viên sau đây tham dự buổi ĐI DẠO vào lúc 3h chiều ngày 28/4, gần cầu Ánh Sao, Q.7:

tom_meo - Asami
huy vu - Mon
ivys - sudo & subeo
michu_meomeo99 - 1 đến 2 bé
windy_27992 + 1 bạn
Jacky Odu - Yuki (chắc thế nào cũng đi cùng bạn Noy nhờ ^^)
nhoxponlove - Sushi
Charlene2801 - Lyly & Sơri

Vậy tổng cộng có khoảng 14 - 16 người rồi đó vì mỗi mem chắc sẽ đi cùng 1 bạn, và 8 - 10 bé mều. Chưa thấy anh friday2005 trả lời nữa...

Để cho buổi đi dạo thêm phần nhộn nhịp, chắc mình nên nghĩ ra 1 số topic để cùng bàn nhỉ :Onion38:
Trước tiên là mình thấy topic Cỏ Mèo và Dinh Dưỡng cho Mèo đang được quan tâm nồng nhiệt nè. Bạn nào có kinh nghiệm/ý kiến gì thì hôm đó chia sẻ với mọi người hen. Ai có topic gì khác nữa thì cứ ghi ra nhé :good_job:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
cho đến thời điểm này thì nhóm mình có các thành viên sau đây tham dự buổi ĐI DẠO vào lúc 3h chiều ngày 28/4, gần cầu Ánh Sao, Q.7:

tom_meo - Asami
huy vu - Mon
ivys - sudo & subeo
michu_meomeo99 - 1 đến 2 bé
windy_27992 + 1 bạn
Jacky Odu - Yuki (chắc thế nào cũng đi cùng bạn Noy nhờ ^^)
nhoxponlove - Sushi
Charlene2801 - Lyly & Sơri

Vậy tổng cộng có khoảng 14 - 16 người rồi đó vì mỗi mem chắc sẽ đi cùng 1 bạn, và 8 - 10 bé mều. Chưa thấy anh friday2005 trả lời nữa...

Để cho buổi đi dạo thêm phần nhộn nhịp, chắc mình nên nghĩ ra 1 số topic để cùng bàn nhỉ :Onion38:
Trước tiên là mình thấy topic Cỏ Mèo và Dinh Dưỡng cho Mèo đang được quan tâm nồng nhiệt nè. Bạn nào có kinh nghiệm/ý kiến gì thì hôm đó chia sẻ với mọi người hen. Ai có topic gì khác nữa thì cứ ghi ra nhé :good_job:
đợt này em đi 1 mình chị nhé. Cũng ko có Sushi thúi luôn. hjc....

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
ivys said:
dĩ nhiên là welcome mẹ em đến chung dzui cùng rùi. :03: :gongxi-1: miễn cứ iu pets là đủ đìu kiện tham gia hết à. :D
huhuhu :) em mừng hụt rồi chị ơi trông cho đến ngày, ai dè bác em ở hn vào chơi nên mẹ ko chở em đi được, mà đi một mình mẹ ko cho, mẹ bảo hôm nào gần nhà mẹ cho đi :) huhuhuhuhu

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:

Hâm mộ gia đình e quá, ước j mẹ chị cg như bác gái đây! >,<
:lol: thanks chị nhiều :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
em gái này dễ thương quá đi ^^ ước gì chị cũng có mẹ chở đi và mẹ chị cũng nhiệt tình với mèo như mẹ em ^^
:lol: :lol: :lol: em thanks chị nhiều nghe :lol: kỳ này chắc mẹ ko chở em đi được vì hôm đó nhà có khách, chắc em hẹn lại lần sau vậy :wub:

Status
Không mở trả lời sau này.