• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM, Hội mèo, rủ nhau ra cầu Ánh sao

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Thế theo yêu cầu của một vài phụ huynh, lập topic này đề mọi người cùng nhau ra cầu Ánh sao quận 7 đi dạo nhé. Lần này không phải off. Đi dạo lấy không khí, chỉ là cho bọn nhỏ quen dần với nhau thôi hen. Cũng để bạn bè gặp lại nhau nữa nè. :Onion34:
Ai đi thì chủ nhật ngày 28/4/2013 có mặt ở cầu Ánh sao quận 7, lúc 3 giờ chiều. Nhưng hiện tại chưa nắm rõ địa điểm gặp, vì dù sao cũng ko đu trên cầu đứng đợi dc. Tụi nhỏ nhảy hồ thì khổ :co_y_tuong_xau: Nên ai tham gia thì vào hú 1 tiếng, bảo nhau nơi gặp mặt á nha.
Ai có máy ảnh thì nhớ vác theo, trang điểm cho đẹp vào, mặc đồ nào kute nhất. Mấy bé dắt theo phải có dây, chớ hồ Bán Nguyệt dễ nhảy lắm ah nghe. Tụi nó mà hứng chí thì lội ko kịp vớt á! :frozesweat: Tắm rửa sạch sẽ lên hình cho mát mẽ đi show hàng!!!

Bạn nào chưa đi off lần trc, lần này muốn tham gia, đề nghị để lại
tên:
số mèo dắt theo:
số dt:
Hoan nghênh các thành viên mới

PS: lạy trời cho Topic đắt khách!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mình đăng ký nhé. :good_job: 28/4 là chủ nhật tuần này đó phải ko mọi người??? hí hí .. 9h sáng phải hông?? :Onion13: các bé đã hết pịnh, hì hì, tiêm chủng đầy đủ. nhưng chắc xem đem cái xích để xích lại chớ sợ 2 thằng nhóc nhà mình wậy wa' lại chạy lung tung ko biết đường nào tìm. :143163ljogging:

tên: ivys
số mèo dắt theo: sudo& subeo (2 cậu nhóc)
số đt: 0995558777

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huhu lần này ko đi được rồi. Phải 12h mới xong việc. Hay mọi người chơi xong chừng nào ăn trưa gọi mình :Onion38: hehe

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
trui``` uổng vậy. hay mình họp off trễ lại chút xíu ?? :hmmm:

Charlene2801 said:
huhu lần này ko đi được rồi. Phải 12h mới xong việc. Hay mọi người chơi xong chừng nào ăn trưa gọi mình :Onion38: hehe

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
Hay đừng ra cầu ánh sao nữa, mà kéo nhau qua nhà chị of đi :keke_hehe:
Chị đãi bánh mọi ng hùng tiền nc. Đi giờ nào cũng dc. Há há....

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hi` hi`.... :143163ljogging: hay đó. hoặc không thì chỉnh giờ trễ chút cho N tham gia cùng lun cho đông đủ

nhoxponlove said:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
nhưng níu đc off ở nhà bạn nào thi` đâu có nắng nôi chi đâu ta.. :le_luoi: :le_luoi: ..... giỡn chớ hông thui off cầu ánh sao/ panorama khoảng 3h cũng đc, cho mát mẻ :03:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
nhoxponlove said:
ivys said:
hi` hi`.... :143163ljogging: hay đó. hoặc không thì chỉnh giờ trễ chút cho N tham gia cùng lun cho đông đủ
huy vu said:
Nếu trễ thì chắc phải làm tầm 3h rùi,vì làm sớm quá nắng lắm.nếu mọi người thấy ko tiện có thể đổi địa điểm đc mà.sao cho mn cùng ok là đc rùi. :)
hehe cảm ơn mn nhé :wub: nhưng mà nhà N mấy bữa nay đang sửa, tường bị thấm nước từ nhà kế bên...phiền ghê luôn đó :lac_dau: cho nên hơi bừa bộn, đất đá tùm lum...lũ mèo N cũng cho đi trú ẩn chỗ khác luôn rồi. Thôi mn cứ đi như đã hẹn đi. Tới trưa nếu có ăn trưa thì N ra ngồi ăn với mn cho vui. Chứ chơi từ sáng tới giờ đó là cũng đói mà. Hehe

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
hehe cảm ơn mn nhé :wub: nhưng mà nhà N mấy bữa nay đang sửa, tường bị thấm nước từ nhà kế bên...phiền ghê luôn đó cho nên hơi bừa bộn, đất đá tùm lum...lũ mèo N cũng cho đi trú ẩn chỗ khác luôn rồi. Thôi mn cứ đi như đã hẹn đi. Tới trưa nếu có ăn trưa thì N ra ngồi ăn với mn cho vui. Chứ chơi từ sáng tới giờ đó là cũng đói mà. Hehe
Tại em nghĩ, đi dạo thì chỉ khoảng 1-2h thôi. Chứ làm gì mà dạo tới ăn trưa luôn, sao tụi nhỏ chịu nổi :lau_mo_hoi: Nên chỉ có cách dời time thui à.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
okê dzị quyết định 3h chiu` lun nhé :157: ... mình thi` chủ nhật này schedule cũng không có gì gấp nên mí giờ cũng đc

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
:hi: nghe mấy anh chị bàn sôm tụ thích wá, :157: em muốn cho mấy đứa nhà em tới làm wen với mấy anh chị mà ko biết phải làm sao đây? vì em còn nhỏ đi đâu cũng phải có mẹ chở-huhuhuhu :cry: :cry: :cry: :cry:

huy vu

cucao
vậy là đỗi thời gian thui chứ ko đỡi địa điểm hã?bữa đó có ai đi ngag GV ko?mình đi chung với chứ ko nhớ cầu nó nằm đâu :dead:

michu_meomeo99 said:
:hi: nghe mấy anh chị bàn sôm tụ thích wá, :157: em muốn cho mấy đứa nhà em tới làm wen với mấy anh chị mà ko biết phải làm sao đây? vì em còn nhỏ đi đâu cũng phải có mẹ chở-huhuhuhu :cry: :cry: :cry: :cry:
ko sao đâu e?có gì e đưa mấy pé a mang đi giùm cũng đc :157: ,giỡn chứ mốt e lớn chút rùi đi cũng đc hay kêu mẹ e chỡ đi lun cũng đâu sao,chỉ sợ mẹ e ko chịu thui :lau_mo_hoi:

tom_meo

michu_meomeo99 said:
Nhà em ở đâu,nếu gần nhà a hay tiện đường đi thì a qua chở e đi chung

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
huy vu said:
vậy là đỗi thời gian thui chứ ko đỡi địa điểm hã?bữa đó có ai đi ngag GV ko?mình đi chung với chứ ko nhớ cầu nó nằm đâu :dead:

ko sao đâu e?có gì e đưa mấy pé a mang đi giùm cũng đc :157: ,giỡn chứ mốt e lớn chút rùi đi cũng đc hay kêu mẹ e chỡ đi lun cũng đâu sao,chỉ sợ mẹ e ko chịu thui :lau_mo_hoi:
:hi: nhà em có 3 đứa thứ sáu này em chuẩn bị đón thêm một pé batư nick song linh ở hn :lol: nếu có đi thì chắc chỉ cho 1 hoặc 2 pé đi thôi nhưng phải xinh phép mẹ đã :lol: em thanks anh nhiều :lol: nhà anh cũng ở gò vấp à, ở phường mấy vậy anh,còn em ở phuờng 16 đường thống nhất.....

Status
Không mở trả lời sau này.