• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Cần xin một bé cún Akita Inu hoặc Phóc sóc

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
nói chung là tui hk thíc U có ý kiến gì hk :Cmon baby_kusit:

Nói chung mỗi người 1 ý kiến và sở thích riêng mà. Có phải ai cũng giống ai đâu. Mình cũng không trách gì bạn vì đó là sở thích riêng của từng người. Mình chỉ có quan điểm là tất cả các bé động vật, dù xấu dù đẹp cũng đều có quyền đc yêu thương

p0n.lUz

ông già kute
ai có chó Nhật cái cho đi với chó Nhật lai Bắc Kinh kũa mình nè rùi có chó con cho bạn đó sđt : 0909247710 yh epkoieuthjbjen

Punky

chó gì ko có giá trị của nó , muốn chó khôn thì tự bỏ tiền ra đi mua đừng có xin xỏ , có củng chả thèm cho cái thứ như vậy , mang tiếng thành viên YTC =)) :-j Buồn cuời vd'

ngoc

Member
chắc thứ như mày có giá trị trong YTC lắm nhở BK chó

Vô học.Lại giở cả phân biệt vùng miền ra à.
Nhóc ơi anh hỏi nhóc năm nay bn tuổi rồi mà cư xử mất dạy ,ko hiểu đời thế hả nhóc???Lập 1 đống topic xin cún,người ta ko cho thì quay ra cắn thế hả ??Loại như nhóc chỉ thích xin cún đẹp,cún đắt về để chứng tỏ mình sành điệu,đẳng cấp chứ thương yêu gì.Lòng yêu thương xuất phát ngay từ cái thái độ tôn trọng người khác,cá nhân khác trước đã.Có tôn trọng thì mới yêu thương được.Đừng tưởng ở đây là thế giới ảo rồi muốn làm thế nào thì làm.Người ta khinh ko bằng 1 con chó đâu nhóc à.Vì con chó nó còn biết trung thành với chủ,mà lòng trung thành xuất phát từ sự tôn trọng của nó với chủ ấy.

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
Nhóc ơi anh hỏi nhóc năm nay bn tuổi rồi mà cư xử mất dạy ,ko hiểu đời thế hả nhóc???Lập 1 đống topic xin cún,người ta ko cho thì quay ra cắn thế hả ??Loại như nhóc chỉ thích xin cún đẹp,cún đắt về để chứng tỏ mình sành điệu,đẳng cấp chứ thương yêu gì.Lòng yêu thương xuất phát ngay từ cái thái độ tôn trọng người khác,cá nhân khác trước đã.Có tôn trọng thì mới yêu thương được.Đừng tưởng ở đây là thế giới ảo rồi muốn làm thế nào thì làm.Người ta khinh ko bằng 1 con chó đâu nhóc à.Vì con chó nó còn biết trung thành với chủ,mà lòng trung thành xuất phát từ sự tôn trọng của nó với chủ ấy.

mem ngọc có nhiu câu nói hay thế :Onion35: :Onion35: :Onion35:

ngoc

Member
Mình mới vào nick nó dò xem,thì ra thằng này còn đi xin pet về bán nữa các bạn ạ.Nó lập topic xin cả nhím nữa,xong tầm nửa tháng sau là rao bán.Khốn nạn thật.

nhim

Well-Known Member
Lại 1 người nằm mơ bắt con tưởng bở nữa rùi. 2 loại chó này toàn tầm chục triệu cả, có mà dở hơi mới đem đi cho, sao ko xin Ngao tây tạng cho tiện bạn ơi, hớ hớ hớ......Cái này dân gian người ta gọi là ăn xin đòi xôi gấc thì phải :le_luoi:

akita đắt gấp mấy lần ngao tạng bạn à

hansee051197

YTC Developer

tui ko xin nhưng ko nói đến a đừng có giở cái thói dạy đời