• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Bulldog hàng hiệu giá tốt(From London)

Status
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay Chuối xin trình làng 1 em Bulldog,sinh ngày 12/1/2010,tại London,được đem về bởi 1 người bạn thân theo đường hàng không.Nay vì do mới đem em Rott dưới trại lên,2 con cắn nhau dữ quá,với lại vì con bull thì lười biếng nên ko thích lắm,nên muốn nhượng lại cho bác nào cần mang về lám giống hoặc chơi cún hàng hiệu.Em bull này tên Hugo,nặng khoảng 25kg,hàng họ đầy đủ,ngoan,ch..m to d..i bự,làm việc tốt,nói chung cái gì cũng oke.Nay muốn nhượng lại cho ae với giá là đã bán.Bác nào sành sõi nhìn hàng sẽ biết ngay.Số ĐT của em:0902.997.349.Địa chỉ:201/65/31 Chu Văn An,các bác cứ đến cầu Chu Văn An gọi em ra đón vào nhà cho nó dễ vì nhà hơi khó tìm.DOG's Show:

Haizz,có lẽ đây là lần đầu tiên mình chán phụ nữ như vậy.Chuyện lạ Việt Nam :Onion33:

tranthithanhvy

Hôm nay Chuối xin trình làng 1 em Bulldog,sinh ngày 12/1/2010,tại London,được đem về bởi 1 người bạn thân theo đường hàng không.Nay vì do mới đem em Rott dưới trại lên,2 con cắn nhau dữ quá,với lại vì con bull thì lười biếng nên ko thích lắm,nên muốn nhượng lại cho bác nào cần mang về lám giống hoặc chơi cún hàng hiệu.Em bull này tên Hugo,nặng khoảng 25kg,hàng họ đầy đủ,ngoan,ch..m to d..i bự,làm việc tốt,nói chung cái gì cũng oke.Nay muốn nhượng lại cho ae với giá là đã bán.Bác nào sành sõi nhìn hàng sẽ biết ngay.Số ĐT của em:0902.997.349.Địa chỉ:201/65/31 Chu Văn An,các bác cứ đến cầu Chu Văn An gọi em ra đón vào nhà cho nó dễ vì nhà hơi khó tìm.DOG's Show:

con này có gia phả đang hoàng ko bạn.nếu vận chuyển đường máy bay có giấy tờ gì kèm theo ko?

tranthithanhvy

hình như bên Thủ Đức cũng có 1 người đang đăng bán cũng y chang con này chó đực 12th.bạn xem lại đi nha chó nhập thì phải có gia phả đầy đủ chứ chó mua lại thì đừng nói bậy bạ nhiều người ko biết mua lầm.bạn là Ban Quản Trị nên giữ chữ tín 1 chút.

hình như bên Thủ Đức cũng có 1 người đang đăng bán cũng y chang con này chó đực 12th.bạn xem lại đi nha chó nhập thì phải có gia phả đầy đủ chứ chó mua lại thì đừng nói bậy bạ nhiều người ko biết mua lầm.bạn là Ban Quản Trị nên giữ chữ tín 1 chút.

Bạn à,những ai biết đến Mr.Chuối đều không nói như bạn đâu,con bên Thủ Đức là của bác Libu,con này của mình,không tin bạn cứ hỏi bác ấy.Còn giấy tờ thị bạn cứ qua nhà mình xem nhé.Mình không thích khoe mẽ,nhưng mình hơi shock khi lần đầu tiên có người nói mình thế này.Nói thật,đối với 1 người chơi chó,giấy tờ không quan trọng,quan trọng là cái tướng,các đặc điểm nhận dạng,...Chứ bạn thấy ở VN ko,đầy bull ra,con nào cũng kêu là con cháu của Marco,whilly,...con cháu đâu ra mà lắm thế.

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r

àh, ko phải đâu vy ơi, pé này vô tình giống thôi, vì bull màu vàng, mặt trắng rất nhìu. bạn có thể xem VKC 2009 ( trong đó có con của mình), 6 con thì hết 4 con là đã lông vàng mặt trắng rồi. con Bull của mình đã về Vũng tàu với 1 anh rồi, làm sao quay về đây dc nữa^^
nhắc lại cho anh em ko hoang mang là chó này KO PHẢI CỦA MÌNH nhé

tranthithanhvy

NGHE NÓI HIỆN GIỜ CHÓ ĐƯỢC CHUYỂN VỀ VIỆT NAM TOÀN ĐỀU BỊ CHÍCH THUỐC ĐỂ KHÔNG CHO SINH SẢN ĐƯỢC.CHÓ CỦA A CÓ GIẤY TỜ ĐÀNG HOÀNG ĐỂ TIN LÀ CHÓ KHÔNG BỊ CHÍCH THUỐC Ở BÊN ĐÓ KHÔNG.CHÓ ĐẸP MÀ GIẤY TỜ LÀM MẤT HAY ĐỂ QUÊN Ở ĐÂU ĐÓ HAY NÓI CÓ TỚI LÚC NGƯỜI TA LẠI MUA LẠI KHÔNG CÓ THÌ ĐEM VỀ VÀI NGÀY BỆNH CHẾT AI CHỊU TRÁCH NHIỆM.MẤY NGƯỜI BUÔN BÁN CHÓ CŨNG TOÀN NÓI LÀ SẼ CHỊU TRÁCH NHIỆM ĐỀN BÙ CHỨ THẬT RA CÓ THẤY AI ĐỀN BÙ GÌ ĐÂU.GÓP Ý VẬY THÔI CHỨ THẬT RA KHÔNG NÊN MUA CHÓ NHẬP VÀO THỜI ĐIỂM NÀY TOÀN LÀ CHÓ ĐÃ BỊ CHÍCH THUỐC KHÔNG CHO SINH SẢN.

__Li.Bu__

nói cứ như dân LHP ấy, nói thật chắc trong cái dd này ko ai bán chó mà bảo hành 1 tháng như ổng đâu. Chính miệng em nói trong topic của bachlng là "KHÔNG MUA THÌ ĐỂ NGƯỜI KHÁC MUA.CỨ HAY ĐỂ Ý ĐẾN CHUYỆN MUA BÁN CỦA NGƯỜI KHÁC NGƯỜI TA GỌI LÀ NHIỀU CHUYỆN ĐÓ ANH.NGU VCL " vậy sao em cứ nhắm vào topic cùa anh chips và anh chuối để kiếm chuyện chứ. tư thù cá nhân chăng ???

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Úi chà, cái lưỡi dài thật :143163ljogging:
Nhìn mặt bé đểu đểu
Up phụ bác
@tranthithanhvy ko muốn mua thì thôi, đừng dìm hàng người khác bạn nhé. Topic nào cũng thấy bạn, chán thật :-

thanks for all,các bác cứ để bạn ấy CM,chúng ta là ngừoi 1 nhà cả mà,chẳng lẽ lại hại nhau. :143163ljogging:

tranthithanhvy

thanks for all,các bác cứ để bạn ấy CM,chúng ta là ngừoi 1 nhà cả mà,chẳng lẽ lại hại nhau. :07:

thấy giống tập đoàn dog(chó)hùa hơn đó a.

__Li.Bu__

ây da cái này thì hơi bị nặng nhé, như vậy chắc cả cái dd này có mình em là ng thì phải,nhưng mà tụi này nói mà em hỉu thì chắc em cũng ko khác j tụi này đâu

ây da cái này thì hơi bị nặng nhé, như vậy chắc cả cái dd này có mình em là ng thì phải,nhưng mà tụi này nói mà em hỉu thì chắc em cũng ko khác j tụi này đâu

Kệ đi ku,thèm vào quan tâm với mấy đứa chưa có bằng tiểu học

thấy giống tập đoàn dog(chó)hùa hơn đó a.

Đã tới giờ ăn xế bé ơi,không đùa giỡn nữa

hì anh chuối ko thèm chấp trẻ con,chúc bé cún mau về nhà mới nhé

thankiu...thankiu vinamilk em :07:

Status
Không mở trả lời sau này.