• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Bán mèo mun đực 5tháng

ngaykhongem

tình hình là lúc trước mình có mua 1 em mèo mun về nuôi ở LHP từ hồi 1 tháng,nuôi đến nay cũng mến tay mến chân nhưng do tính chất công việc nên không có thời gian chăm sóc,nhốt ở nhà 1 mình hầu như cả ngày thì tội quá.Thật tình là mình muốn tặng lại bạn nào có khả năng nhưng cứ hễ cho meo mun đực to to tý là y như rằng toàn người xấu vào xin rối rít.Nên mình để lại em ấy với giá 650.000.Mèo gần trưởng thành ,hiếu động,quấn ngưòi, ăn rất khỏe,ị thau cát từ nhỏ.Đã sổ giun .Nhà mình khu Tân Bình-Tân Phú.Ai thực sự muốn rước em ấy về thì để lại mess tren topic này nhé.Dt mình đang bị khóa 2chiều,nay mai sễ update số dt và hình em ấy.
ps:mod cho em nợ hình vài ngày nhé !!!

ngaykhongem

:gongxi-1: quà về nhà mới của bé là chai xịt khử mùi cho chó mèo nhé mơi người .update thêm là bé dể ăn cực kỳ,hạt Meo hay cơm canh gì cũng ăn tuốt .Hứa hẹn tương lại mập ú ,

ngaykhongem

mèo ta 650k :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: bạn mua không mình bán cho mèo mun giá không = nửa số tiền bạn đăng :go_mo:

mình xin lỗi bạn nhé,vì mình cho gòm phụ kiện: gồm thau cát160k,đồ xúc30k,cát citizoo dang sử dụng và 1 it con trong bao đủ dùng khoảng 2 tuần. Cái giá đó là còn fix cho bạn nào thực sự yêu thích. để chừng 300 400 thì lập tức sẽ thành cao mèo ngay.còn bạn bán mèo mun nữa giá thì vui lòng tạo topic khác bán.Mình không ý kiến.Nên nhớ đây là mèo to,toàn bợm nhậu với săn cao dòm ngó. :go_mo: đối với 1 con vật mình thực sự yêu thích thì giá ấy không thành vấn đề (theo mình nghỉ vậy).và bên topic của bạn 258 mình thấy để giá cũng là 550000 rồi .dù sao cũng cảm ơn all vì đã comment!! thân!!!! :gongxi-1:

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Up cho mèo mun :) ủng hộ bạn để giá 650k. Nếu sợ ngta ý kiến nhiều thì b trích hẳn 50% số tiền đó ủng hộ GAO team or Foster House bên Yêu động vật để giúp các em mèo lang thang cơ nhỡ :)