• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-ai yêu thỏ nhận nuôi không 1 em xinh xinh nè!

Status
Không mở trả lời sau này.

heocoi

YTC Developer
mình có 1 em thỏ được 3 tháng oy,giờ phải đi thường xuyên không mang em ý theo được bạn nào có lòng thương thì nhận em ý về nuôi nhế,em ấy ngoan lắm.mình không có hình em ấy lúc này nên up hình hồi 1 tháng tuổi cho các bạn coi,bạn nào muốn mang về thì gọi cho mình 01684506472 hoặc yahoo:darkangel_7622 minh onl hằng ngày.
hĩ hồi trước có 1 bạn nói là có 1 em thỏ ngọc oy muốn xin em ấy về cho có bạn nhưng giờ mình ko gọi đươc cho bạn ấy nên đành pải cho ngừoi khác.

huong huong

Mình muốn bán 2 con thỏ trắng mắt ngọc. Mình nuôi đc mấy tháng rồi. Thỏ cũng lớn rồi. Ba mẹ ko cho nuôi nữa. Huhuhu. Nếu ai yêu thương thỏ thật lòng thì chăm sóc dùm cẩn thận. Vui lòng đt cho mình: 01688 905 405. Nhanh lên ko thì ba mẹ bán cho quán nhậu. Huhuhu. Mình ở VungTau.

mama

T.Viên Năng Động
Mình muốn bán 2 con thỏ trắng mắt ngọc. Mình nuôi đc mấy tháng rồi. Thỏ cũng lớn rồi. Ba mẹ ko cho nuôi nữa. Huhuhu. Nếu ai yêu thương thỏ thật lòng thì chăm sóc dùm cẩn thận. Vui lòng đt cho mình: 01688 905 405. Nhanh lên ko thì ba mẹ bán cho quán nhậu. Huhuhu. Mình ở VungTau.

Vậy bạn lập luôn một topic bán thỏ đi! :gongxi-1:

heocoi

YTC Developer
Up phụ pé thỏ nào...

mod ơi có pải mod tên vi không,tại có bạn gọi điện nói tên vi,có pm trên diễn đàn,kêu có hình bạn ấy trên đấy,mún xin thỏ,em muốn cho người tử tế nên hỏi mod cho rõ.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
mod ơi có pải mod tên vi không,tại có bạn gọi điện nói tên vi,có pm trên diễn đàn,kêu có hình bạn ấy trên đấy,mún xin thỏ,em muốn cho người tử tế nên hỏi mod cho rõ.

Em xem trong hộp thư PM của em ở góc phải trên cùng chỗ có nickname của em đó. (Click vào phím mũi tên, chọn Trình tin nhắn mới). :head_hot:

huynhthanhphong1010

YTC Developer
mình có 1 em thỏ được 3 tháng oy,giờ phải đi thường xuyên không mang em ý theo được bạn nào có lòng thương thì nhận em ý về nuôi nhế,em ấy ngoan lắm.mình không có hình em ấy lúc này nên up hình hồi 1 tháng tuổi cho các bạn coi,bạn nào muốn mang về thì gọi cho mình 01684506472 hoặc yahoo:darkangel_7622 minh onl hằng ngày.
hĩ hồi trước có 1 bạn nói là có 1 em thỏ ngọc oy muốn xin em ấy về cho có bạn nhưng giờ mình ko gọi đươc cho bạn ấy nên đành pải cho ngừoi khác.

Mình thích thỏ của bạn lắmnhuwng tiếclaf mình ở xa..mình cũng có 4 em thỏ trắng mắt hồng xinh ơi là xinh..

heocoi

YTC Developer
Mình thích thỏ của bạn lắmnhuwng tiếclaf mình ở xa..mình cũng có 4 em thỏ trắng mắt hồng xinh ơi là xinh..

bạn ở đâu zay.minh jo ko nuôi đựoc cho đi tiếc lắm.hix

heocoi

YTC Developer
ax bạn hứu cho mình ùi mah` :143163ljogging: :143163ljogging:

hjx rất sr bạn
nhưng mình đã hẹn là trưa thứ 2 ,khoảng 2 h,bao giờ đến mình gọi trước cho bạn nhưng gọi mãi ko đc .bạn khóa máy mà mình pải ra sân bay gấp,nên đầnh cho 1 chị gần chùa vĩnh nghiêm oy. sr nha.

heocoi

YTC Developer
đã cho pé zu về ở với 1 chị ở gần chùa vĩnh nghiêm,mong chị ấy chăm sóc tốt cho zu.thank chị nhé.
mod ơi close topic hộ mình.

gardenia

Bé được nhận nuôi rùi àh????? Tiếc quá vậy! Huhuhuh! =((

Status
Không mở trả lời sau này.