• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Đà Nẵng Cần mua chó lai phốc như trong hình

AilitaNguyen

YTC Developer
Tình hình là vài tháng trước mình bị mất một em chó, mình ko rõ là giống gì, chỉ biết mẹ nói là lai phốc *_* Em nó màu đen, 4 mắt, 4 chân vàng, giữa ngực có đường lông màu bạc, chân to khỏe chứ không ốm yếu như phốc nhưng lại lùn,tai thì dựng một bên, một bên chưa dựng hay ko dựng thì mình ko rõ ^_^ Khi trước mình ở ĐN nên ko làm đc gì vì em nó mất ở SG. Nay mình đăng topic này, mong ai đã mua đc em nó từ tay ng khác thì cho mình được chuộc lại. Nếu ko thì ai có chó nào trông giống em nó mah có ý bán thì hãy cho mình biết. Cám ơn mọi người.View attachment 19742View attachment 19743View attachment 19744

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
mong chủ topic có lại pé nhé

wowowo

YTC Developer
để giống hệt thì kiếm rất khó , chứ phốc pha màu như thế thì cũng khá dễ có và kiếm , nhưng toàn con chân gầy và ko có cái lông bạc ở ngực

AilitaNguyen

YTC Developer
theo mình tìm hiểu thì hình như hok phải phốc á, vì phốc toàn chân nhỏ thôi. Mình nghĩ em ấy có lai với black and tan jack russells, hok biết có phải ko ^_^