• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hầy 2 giờ sáng vẫn ko ngủ đc vẽ linh tinh =))

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
còn 2 pic nữa mà máy ảnh hết pin T_T 1 pic thì đang làm ngon cái lỡ quẹt 1 cái điên wá tô tùm lum =))còn 1 pic thì ok nhìn cũg đc :D theo phong cách cổ điển =))

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
chuẩn men :D còn bài mình thì hơi xấu do tối nên ko có màu lấy đại bút dạ tô =))

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
bác vẽ 2 cái hình xấu hơn e vẽ :good_job: :Onion38: :Onion38: còn cái píc chữ chảy màu đỏ e không có bút nên vẽ không được :(

toanvippro1831996

Thế àh bạn show vài pic cho mọi người xem tài năng của bạn đi
:Onion35: :keke_hehe: :keke_hehe:

híc cái thẻ nhớ nó hỏng e cũng có cái píc đầu lâu đấy mún chụp lắm mỗi tội thẻ nhớ hỏng rồi

toanvippro1831996

Thế àh bạn show vài pic cho mọi người xem tài năng của bạn đi
:Onion35: :keke_hehe: :keke_hehe:

à t nói các bác vẽ cái đầu lâu kia, hì thì cũng hơn bác ấy 1 tí thôi chứ không hơn được ông anh, cm nhầm :good_job: thứ lỗi thứ lỗi :gongxi-1:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
@@ cái màu mà bác hào vẽ chữ real là màu bút lông bạn vẽ làm sao cho nó giốg máu chảy xuốg đóa với lại vẽ cái viền ngoài đóa màu đen lợt rồi đè lên mà đỏ cái nền thì pha lợt màu cam với đỏ :D :D

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
mới vẽ thêm 4 pic nghe rap tự nhiên hứng thú nổi nên thế là vẽ suốt đêm

=.= có 4 pic mà chụp wá trời thoy kệ chụp coi cảnh nào đẹp :D cho mọi ng` xem cảnh nào đẹp :D

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
màu xanh lá thì bạn ko nên phối với xanh dương như vậy nó sẽ làm chìm đi cái chữ nhìn rất xấu

bạn lộn ùi mình phối với màu đỏ =,=