• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hamster tại sao mãi không đẻ

njlla

Bé hamster của em lúc mua thấy người ta bảo được 3 4 tháng r. cách đây hơn 1 tháng e bát đầu thấy bé có những chỗ không có nhúm lông em nghĩ là ty của bé tưởng sắp được ẵm baby nhưng đến bh vẫn không thấy theo miêu tả người bé mẫm tròn mong to hơi giống quả lê hi2. vậy các bác cho em hỏi hamster của em có bị sao không? hay tại bé đực của em là WW trong khi bé cái là campel, em vẫn thấy 2 bé xx bt mà :-s

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Bé hamster của em lúc mua thấy người ta bảo được 3 4 tháng r. cách đây hơn 1 tháng e bát đầu thấy bé có những chỗ không có nhúm lông em nghĩ là ty của bé tưởng sắp được ẵm baby nhưng đến bh vẫn không thấy theo miêu tả người bé mẫm tròn mong to hơi giống quả lê hi2. vậy các bác cho em hỏi hamster của em có bị sao không? hay tại bé đực của em là WW trong khi bé cái là campel, em vẫn thấy 2 bé xx bt mà :-s

Chắc là xxx chưa dk bạn ạ! Nó còn xxx nữa ko? đực là ww còn cái là camp thì phối dk còn ngước lại thì sẽ bị khó đẻ hoắc lưu thai

njlla

Chắc là xxx chưa dk bạn ạ! Nó còn xxx nữa ko? đực là ww còn cái là camp thì phối dk còn ngước lại thì sẽ bị khó đẻ hoắc lưu thai

XXX nhiệt tình lắm mà :( mình cũng không hiểu nữa bé đực là WW cái là camp bạn àk. bạn mình bảo hay bé già r k đẻ nữa? mà lưu thai thì phải làm ntn ak.?

Bé Xún

T.Viên Năng Động
XXX nhiệt tình lắm mà :( mình cũng không hiểu nữa bé đực là WW cái là camp bạn àk. bạn mình bảo hay bé già r k đẻ nữa? mà lưu thai thì phải làm ntn ak.?

Con nào xxx chả nhiệt tình@@........5 tháng mà bảo già==......lưu thai là hiện thượng hư thai, thai nhi chết trong bụng mẹ^^

Bé Xún

T.Viên Năng Động
có cachs nào để nhận biết bé bị lưu thai k vì em thấy bé vẫn khỏe mạnh mà

Lúc nãy viết nhầm.....lưu thai là hiện tượng hư thai, thai nhi chết trong bụng mẹ nhes^^........cách nhận biết hư thai gần như ko có chỉ nhận biết dk khi nó biểu hiện ra bên ngoài thui vd: bụng bé đang to thì teo dần......chảy máu ở bpsd......v.v....

njlla

em thấy xung quanh bé 2 hôm nay có mấy vệt màu đỏ bé xung quanh hậu môn, bụng bé vẫn to nt liệu có phải bé bị hư thai :-s

Bé Xún

T.Viên Năng Động
em thấy xung quanh bé 2 hôm nay có mấy vệt màu đỏ bé xung quanh hậu môn, bụng bé vẫn to nt liệu có phải bé bị hư thai :-s

Thế trước khi chảy máu bé có va chạm j ko? Thường thì sau khi va chạm mạnh làm hư thai bé là bị chảy máu lun bạn nhé ^^.................và cũng có thể bé sắp sinh nên chảy máu..............nếu chưa có bầu thì à kinh nguyệt cua bé :le_luoi:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
b tách bé đực ra chưa, hay là bé chưa có bầu bé đực xx nên ms chảy máu
còn hư thai thì chưa đâu vì chửa lâu nếu hư bé sẽ kéo bào thai ra 1 góc

qcnmobile

Banned
ước gì ..... hamster nhà mình đc như bạn , http://www.yeuthucung.com/topic/47256-mẹ-dẻ-khi-con-chưa-bỏ-bu/page__gopid__371218#entry371218