• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hams bị đau mắt

thuỷ.t0p

YTC Developer
hams bé của mình bị đau mắt y . 1 bên bt 1 bên bị sưng to và mờ hơn chả biết có chữa đc ko và chưa = cách nào hzhzzh
ảnh mình nợ mai up vị tự nhiên ko tìm đc cỏng usb :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo:

Lâm Uyên

trước đây hám mình cũng đau mắt như thế, mình đã hỏi mọi người và đc lời khuyên nhỏ cho các bé thuốc nhỏ mắt Natri clorid 0.9% . Hiện giờ bé nhà mình khỏi rồi, nghịch ngợm lắm, bạn thử dùng thuốc đó xem sao.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
b rửa mắt cho bé bằng nc muối 0.9% ý, chú ý giữ vệ sinh chuồng trại nhé

thuylinh_hl

bạn ơi hamster nhà mình đang bị đau mắt, triệu chứng giống như bạn nói mắt sưng to cả nửa mặt cũng bị sưng to theo....nhìn thương lắm mà chả biết thế nào. nhóc nhà mình cũng từng bị 1 lần khi mình vắng nhà vài hôm nhưng đã khỏi lần này bị lại thấy nặng hơn lần trc mặc dù ngay từ hôm đầu tiên có rỉ mắt mình đã tra nước muối 0.9%
mình tra nước muối hằng ngày mà đc vài hôm r k thấy đỡ càng ngày càng nặng
bạn nào giúp mình vs.... :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: