• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hams bị bệnh đi ỉa

Status
Không mở trả lời sau này.

thuỷ.t0p

YTC Developer
vừa cách đây 5p mình còn có 3 em hams con bây h chỉ còn 2 ~~! hams chết và bốc mùi sau 5 đế 10p . e này là em thứ 2 chết ko rõ nguyên nhân nên e đã khám nghiệm tử thi . thì thấy cso 1 đặc điểm chung với e chết tr là 1 bên chân bị teo , bên bị teo luôn luôn ướt ko biết có phải đi ỉa ko . vì e ấy bốc mùi nên mình ko thể chụp ảnh đc ~~! giúp mình với còn 1 trong 2 e bị tình trang như trên . please :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
thuỷ.t0p said:
vừa cách đây 5p mình còn có 3 em hams con bây h chỉ còn 2 ~~! hams chết và bốc mùi sau 5 đế 10p . e này là em thứ 2 chết ko rõ nguyên nhân nên e đã khám nghiệm tử thi . thì thấy cso 1 đặc điểm chung với e chết tr là 1 bên chân bị teo , bên bị teo luôn luôn ướt ko biết có phải đi ỉa ko . vì e ấy bốc mùi nên mình ko thể chụp ảnh đc ~~! giúp mình với còn 1 trong 2 e bị tình trang như trên . please :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
Em mua hamster ở đâu vậy ? Tình trạng em nêu giống như là hamster bị thí nghiệm gây nhiễm Salmonella vậy. :hmmm:

rinrin

YTC Developer
Trời ơi , hamster sơ sinh ko sống đc là do qá yếu , hams sơ sinh chưa thể tự đi wc đc , tất cả mọi việc đều do mẹ bé làm do , như b nói mới sinh ra 5p,10p chắc là do vừa mới ra nên còn ước or do bé mẹ ko bik làm wc cho bé ! Bé còn lại b đừng nhìn hay động đậy j tới mẹ con bé hết ! B làm động nên bé k chăm con đo' !

Panda1997

rinrin said:
Trời ơi , hamster sơ sinh ko sống đc là do qá yếu , hams sơ sinh chưa thể tự đi wc đc , tất cả mọi việc đều do mẹ bé làm do , như b nói mới sinh ra 5p,10p chắc là do vừa mới ra nên còn ước or do bé mẹ ko bik làm wc cho bé ! Bé còn lại b đừng nhìn hay động đậy j tới mẹ con bé hết ! B làm động nên bé k chăm con đo' !
nhìn mặt bạn này wen wen bạn ở HCM àh.
Hamster baby ko cần fai châm sóc chỉ cần cung cấp lương thức + nước uống đầy đủ cho hamster mẹ thui.
:03: hamster dùng để thử rựu tăng cường sinh lực phái mạnh tốt lắm đó các bác :03: (đang thí nghiệm 1 pé đực 4 pé cái) :le_luoi:

rinrin

YTC Developer
Panda1997 said:
nhìn mặt bạn này wen wen bạn ở HCM àh.
Hamster baby ko cần fai châm sóc chỉ cần cung cấp lương thức + nước uống đầy đủ cho hamster mẹ thui.
:03: hamster dùng để thử rựu tăng cường sinh lực phái mạnh tốt lắm đó các bác :03: (đang thí nghiệm 1 pé đực 4 pé cái) :le_luoi:
ừa mình ở tphcm ! ax , rượu tăng lực? ! mình chưa thấy tài liệu nào nói vậy =='

Panda1997

:Onion38: hình nhứ lúc trc xúc mấy pé hamster của bạn rinrin 1 trắng 1 nâu
:ngoi_xom: rượu này dảnh cho người ko phải dành cho hamster bạn chỉ có điều mình thí nghiệm trên hamster thui :ngoi_xom:
nuôi hams thì đc chứ ko dám nuôi khỉ or chuột bạch để thí nghiệm
:go_mo: mong các pé bị mình thí nghiệm die sẽ sớm siêu thoát :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bé hams die ùi à chia bùn nhé (hình như hơi mụn)
Vấn đề đã giải quyết, close 2pic!

Status
Không mở trả lời sau này.