• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Tớ Cần Tìm Nhà Cho 5 Bé Mèo Con

lynkblue

Mèo nhà tớ là mèo ta thôi.Được gần 2 tháng rồi.Bạn nào yêu mèo thì đến nhé.Tớ ko bán gì cả.Chỉ cần tiền vía 50k - 100k để các bạn nuôi cho tốt thôi.Có 3 mèo đực và 2 mèo cái nhé.Vì nhà tớ nhỏ nên chỉ nuôi 1 mèo mẹ là được rùi.Nhà tớ trên đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa.Các bé mèo gần 2 tháng nên cũng đã biết ăn cơm và đi wc đúng chỗ rồi.
Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc hoặc nhắn tin cho mình theo số : 0987 784 089 (mình tên Linh nhé)
Đây là ảnh các bé mèo hồi mới sinh.

Nhung90

T.Viên Năng Động
up phụ các bé, chủ topic nên hạ bớt tiền vía xuống đi ạ, ở ngoài chợ họ bán các bé co 35k thui chưa mặc cả đâu ạ

Be' Xù

T.Viên Năng Động
up phụ các bé, chủ topic nên hạ bớt tiền vía xuống đi ạ, ở ngoài chợ họ bán các bé co 35k thui chưa mặc cả đâu ạ

Bạn ơi,bạn đùng nên so sánh những bé mèo nuôi ở nhà với mèo chợ.Công nhận là mèo chợ thì giá vẫn rẻ hơn thật nhưng thử hỏi bạn mua mèo chợ về thì lấy gì đảm bảo là bé mèo bạn mua sẽ khỏe mạnh,không bị mắc bệnh truyền nhiễm chứ.

Nhung90

T.Viên Năng Động
Bạn ơi,bạn đùng nên so sánh những bé mèo nuôi ở nhà với mèo chợ.Công nhận là mèo chợ thì giá vẫn rẻ hơn thật nhưng thử hỏi bạn mua mèo chợ về thì lấy gì đảm bảo là bé mèo bạn mua sẽ khỏe mạnh,không bị mắc bệnh truyền nhiễm chứ.

dạ, đảm bảo là chính tay tớ đi mua rồi nuôi lớn h nó nặng 8kg rồi đấy ạ