• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội . cần tặng hết hamster

Status
Không mở trả lời sau này.

antrung1991

YTC Developer
Thông báo với BQT diễn đàn YTC, mình Moderator diễn đàn HVN. Hiện tại một thành viên bên bạn đang mạo danh sử dụng nick yahoo của mình tạo tại khoản tại forum của các bạn đưa thông tin sai sự thật.

1. Khi đk chắc chắn là không dùng email antrung91 để đăng kí, và toàn bộ các tk mình đều dùng email này.
2. Số điện thoại khi viết bao giờ mình cũng có 2 dấu chấm, 0165.479.5885.
3. Cách viết tắt chữ không của mình (nếu có là ko chứ không phải là o.

Sau khi check địa chỉ IP đăng nhập thì trùng dãy số với ID hactu_96 và locsky (BQT có thể check lại), ID hactu_96 sử dụng tên ID và số điện thoại nhằm mục đích phá hoại, làm giảm sự uy tín của mình. Đề nghị BQT có hình thức xử lý thích đáng với topic này cũng như tk antrung91 (lock tk) trên diễn đàn www.yeuthucung.com, và kiểm tra tài khoản mạo danh.

Cũng xin nói thêm thành viên hactu_96 có xích mích với mình trước đây, đã bị cảnh cảo phạt thẻ nhiều lần về cách ăn nói cũng như việc trao đổi buôn bán, và sau này có hiện tượng lừa đảo trên HVN nên đích thân admin đã đóng tài khoản lại, sau này vẫn sử dụng một ID khác nhưng cũng đã bị chặn, xin thông báo với BQT diễn đàn như vậy. Xin cảm ơn BQT rất nhiều, chúc các bạn càng ngày càng phát triển và trở thành một cộng đồng yêu thú cưng như tên miền website mà các bạn đã đăng kí, thân.

antrung1991

YTC Developer
Mình biết hactu_96, nhưng mà mình gặp cũng thấy mặt hiền lành lắm cơ mà nhỉ :hmmm:

Chắc là bạn mới tham gia nhỉ, mình thấy trên YTC, thành viên hactu_96 cũng đã từng vi phạm nhiều lỗi lầm, điều này bạn cũng có thể xem được, còn ngoài đời thì có lẽ do cách tiếp xúc riêng với từng người.

:D chả biết cái này BQT có làm gì dc không,tại nó cũng nằm ngoài diễn đàn YTC .....

Theo mình nghĩ việc này đơn giản, đúng nội quy và nằm trong phạm vi cho phép, mình nghĩ các Admin của YTC có thể làm được.

hactu96

T.Viên Năng Động
Thông báo với BQT diễn đàn YTC, mình Moderator diễn đàn HVN. Hiện tại một thành viên bên bạn đang mạo danh sử dụng nick yahoo của mình tạo tại khoản tại forum của các bạn đưa thông tin sai sự thật.

1. Khi đk chắc chắn là không dùng email antrung91 để đăng kí, và toàn bộ các tk mình đều dùng email này.
2. Số điện thoại khi viết bao giờ mình cũng có 2 dấu chấm, 0165.479.5885.
3. Cách viết tắt chữ không của mình (nếu có là ko chứ không phải là o.

Sau khi check địa chỉ IP đăng nhập thì trùng dãy số với ID hactu_96 và locsky (BQT có thể check lại), ID hactu_96 sử dụng tên ID và số điện thoại nhằm mục đích phá hoại, làm giảm sự uy tín của mình. Đề nghị BQT có hình thức xử lý thích đáng với topic này cũng như tk antrung91 (lock tk) trên diễn đàn www.yeuthucung.com, và kiểm tra tài khoản mạo danh.

Cũng xin nói thêm thành viên hactu_96 có xích mích với mình trước đây, đã bị cảnh cảo phạt thẻ nhiều lần về cách ăn nói cũng như việc trao đổi buôn bán, và sau này có hiện tượng lừa đảo trên HVN nên đích thân admin đã đóng tài khoản lại, sau này vẫn sử dụng một ID khác nhưng cũng đã bị chặn, xin thông báo với BQT diễn đàn như vậy. Xin cảm ơn BQT rất nhiều, chúc các bạn càng ngày càng phát triển và trở thành một cộng đồng yêu thú cưng như tên miền website mà các bạn đã đăng kí, thân.

tôi lừa đảo chỗ nào , a nói đi . A cho tôi cái tên số đt người tôi lừa nào . Chỉ dk cái võ mồm

hactu96

T.Viên Năng Động
Vâng bên hamstervn.net , a làm vương làm tướng , thoả sức tung hoành đàn áp member . Nhưng bên này nó công bằng a trung ak . ko có cái kiểu admin hay mod đàn áp member đâu . A vu khống tôi 1 cách vô căn cứ bên hamstervn , tôi bị band nik . Nhưng tôi hỏi a nhé , tôi lừa đảo , a có bằng chứng ko . A kêu tôi mua đi bán lại , thằng nào buôn bán chả mua đi bán lại . Nên nhìn nhận suy nghĩ đi> a đã đàn áp nhiều người , sao a ko nghi họ , mà lại nghi tôi :))

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Theo như thông tin Quỷ tìm thấy thì những gì antrung1991 trình bày là có cơ sở.

View attachment 25301

View attachment 25302

hactu96 giải thích tại sao 2 nick khác nhau lại dùng chung 1 IP nhé.

Còn việc lừa đảo thì antrung1991 nói bên HVN mới có, hiện bên YTC ko có ai phàn nàn nên tạm gác sang 1 bên.

Thanks antrung1991 đã góp ý.

antrung1991

YTC Developer
Mình không cãi nhau với bất cứ ai trên này, việc hactu_96 bị ban nick trên HVN là có thật,việc thông báo có hiện tượng lừa đảo tại HVN, mình không khẳng định hactu_96 lừa đảo, admin, supermod đã xác nhận và lock nick thành viên này vì vi phạm nội quy, chỉ là mình nói thêm về cơ sở của việc tại sao có topic này mà thôi, không đề cập tới việc có lừa đảo hay không nữa. Việc hai ID trên trùng dải IP cũng là có thật, mạo danh người khác là có thật. Trên cơ sở này mong Admin YTC giải quyết thích đáng.

Nhắc nhở Lộc, nếu cậu còn tiếp tục phát tán số điện thoại của tôi nhằm mục đích phá hoại, mạo danh làm điều xằng bậy, tôi sẽ yêu cầu công an vào giải quyết, cậu thừa biết là tôi có thể làm được đấy.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Trên YTC, nick hactu96 và antrung91 chỉ trùng ip trong bài post 1 lần chứ ko trùng ip khi đăng ký nick, số điện thoại và nick yahoo không dùng chung nên cũng khó xác định nick antrung91 có phải là do hactu96 lập ra hay không.

Còn về nick antrung91 thì Quỷ đã pm, sau 48h antrung91 không vào giải thích vì sao lại mạo danh nick của antrung1991 thì Quỷ sẽ ban nick vĩnh viễn.

@antrung1991: Bạn còn ý kiến gì khác không.

@hactu96: Bạn hãy vào trả lời câu hỏi của Quỷ nhé.

antrung1991

YTC Developer
Chỉ cần admin check kĩ một chút về lúc đăng nhập tài khoản là có thể phát hiện ngay thôi, trùng 1 bài post cùng IP tức là đăng nhập cùng 1 máy tính rồi. Cảm ơn Admin đã giải quyết, mình xin dừng thảo luận tại đây, thân.

hactu96

T.Viên Năng Động
Mình không cãi nhau với bất cứ ai trên này, việc hactu_96 bị ban nick trên HVN là có thật,việc thông báo có hiện tượng lừa đảo tại HVN, mình không khẳng định hactu_96 lừa đảo, admin, supermod đã xác nhận và lock nick thành viên này vì vi phạm nội quy, chỉ là mình nói thêm về cơ sở của việc tại sao có topic này mà thôi, không đề cập tới việc có lừa đảo hay không nữa. Việc hai ID trên trùng dải IP cũng là có thật, mạo danh người khác là có thật. Trên cơ sở này mong Admin YTC giải quyết thích đáng.

Nhắc nhở Lộc, nếu cậu còn tiếp tục phát tán số điện thoại của tôi nhằm mục đích phá hoại, mạo danh làm điều xằng bậy, tôi sẽ yêu cầu công an vào giải quyết, cậu thừa biết là tôi có thể làm được đấy.

thoải mái đi ông anh . tuỳ muốn làm gì thì làm

kingkong84

YTC Developer
Mấy hôm trc hactu96 có hỏi số đt của antrung từ a , a ko biết có việc gì hay vấn đề gì ko nên đã cho số , hnay mới biết có việc này :(

hactu96

T.Viên Năng Động
e có thể giải thích luôn . . Em nhớ mang máng rằng vài lần e đã ra hàng net tên là cyzone ở chỗ đại học công đoàn . Những ai chơi game cũng có thể biết cyzone là 1 hàng net rất lớn và đk rất nhiều người vào chơi . E vào đó thỉnh thoảng có up bài e 1 lần , Chẳng lẽ mấy trăm người vào đó chơi thì có mỗi mình em là thành viên ytc thôi sao

hactu96

T.Viên Năng Động
Mấy hôm trc hactu96 có hỏi số đt của antrung từ a , a ko biết có việc gì hay vấn đề gì ko nên đã cho số , hnay mới biết có việc này :(

a ko hiểu thì đừng nên nói đổi ngay cho em . A hiển insensible hỏi e . e hỏi giúp a ấy . A có thể hỏi a ấy kiểm chứng

kingkong84

YTC Developer
A có đổ gì đâu ,a chỉ nói là e xin số đt của antrung thôi mà , a chả có ý gì cả , chuyện của 2 bọn e a chả liên quan cũng chả muốn dây vào làm gì , còn cái gì là sự thật thì a nói thôi

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chỉ cần admin check kĩ một chút về lúc đăng nhập tài khoản là có thể phát hiện ngay thôi, trùng 1 bài post cùng IP tức là đăng nhập cùng 1 máy tính rồi. Cảm ơn Admin đã giải quyết, mình xin dừng thảo luận tại đây, thân.

Vì antrung1991 (chủ topic) đã chấp nhận dừng thảo luận nên mọi việc chấm dứt tại đây. Nếu ai còn cm lạc đề thì sẽ bị xóa bài và cảnh cáo.

Bây giờ Quỷ chỉ còn chờ antrung91 vào giải thích là tại sao lại dùng thông tin của antrung1991. Sau 48h nữa mà antrung91 không vào giải thích thì Quỷ sẽ ban mọi thông tin về nick antrung91 vĩnh viễn.

antrung1991

YTC Developer
Anh Công không liên quan gì tới việc này nhé, hiện tại hôm nay vẫn có người liên lạc xin mình hamster, hơi khó chịu một chút nhưng việc này chắc là sẽ không tiếp tục nữa. Còn cậu nói là ra hàng net nào thì đừng có nói vậy, chẳng có cái máy tính nào hay đường truyền internet nào chung dải IP đâu cậu ạ, hay là tự dưng có cậu bé nào đấy ngồi vào máy cậu vừa ngồi, đùng một cái biết yahoo, biết số đt tôi đâu, đấy là chưa còn nói thêm văn phạm của cậu, xem lại cách bỏ dấu của 2 topic trên kia đi, đừng cố cãi và biện minh nữa, nhận lỗi và sửa sai đi. Cũng may là cậu mới đăng nhập tk antrung91 1 lần, thử lần thứ 2 trên cùng 1 máy tính xem. Còn cái nhân vật kia là ai xin số tôi để làm gì, tôi với cậu ý chả quen biết gì, chẳng làm ăn buôn bán gì, nói ra người khác cũng đủ hiểu.

Một lần nữa nhắc nhở và cảnh cáo cậu, nếu còn tiếp tục đăng số điện thoại hay yahoo của tôi, đừng trách tôi nặng tay, nên nhớ rằng cậu đã 16 tuổi, đủ tuổi nhận trách nhiệm pháp lý rồi đấy.

Cảm ơn Admin, mình không muốn làm to chuyện, sau 48h nếu như tk antrung91 không đăng nhập, xin nhờ admin lock tài khoản và xóa bài viết khỏi cơ sở dữ liệu, tránh sau này có nhiều chuyện rắc rối nữa, thân.

hactu96

T.Viên Năng Động
hô hô , tôi hiểu luật hơn a nhiều . a chưa thiệt hại trên 500k , không khiến tôi đi tù đâu . Mà tôi rảnh ko đi phá a nhỉ . haha . Cứ phá tôi đi nhé , tôi chưa giở trò với a , tôi mà giở trò còn nhiều cái hay hơn đấy, không chỉ là cái chuyện vớ vẩn này đâu . Đừng ép tôi phải làm cái việc ko đúng với lương tâm của tôi. A xoá bài của bạn ông insensible , ông ý mún hỏi a vài việc ý mà . :)) , có cần tôi đưa số gọi ko

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Vì antrung1991 (chủ topic) đã chấp nhận dừng thảo luận nên mọi việc chấm dứt tại đây. Nếu ai còn cm lạc đề thì sẽ bị xóa bài và cảnh cáo.

Bây giờ Quỷ chỉ còn chờ antrung91 vào giải thích là tại sao lại dùng thông tin của antrung1991. Sau 48h nữa mà antrung91 không vào giải thích thì Quỷ sẽ ban mọi thông tin về nick antrung91 vĩnh viễn.

Đã qua 48h chờ đợi. Nay Quỷ ban mọi thông tin về nick antrung91 vĩnh viễn. Topic is closed.

Status
Không mở trả lời sau này.