• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(HÀ NỘI) bán mèo Anh lông dài

Boo Boo

YTC Developer
Bé Chubby đã chuẩn bị hành quân về nhà mới, hành trình xuyên Việt về với miền đất ấm.
Chỉ còn Dark Chocolate!

archihao

YTC Developer
dễ thương quá. mong các bé sống hạnh phúc và mạnh khỏe ở gia đình mới. em là người nhận nuôi 2 bé mèo Nhị thể nhà a đây. ngày mốt e cũng đón 2 bé về nhà rồi. cho e gửi lời cảm ơn a chị và chúc đại gia đình chó mèo luôn đông vui dễ mến nhé a :)
Up cho bé Chocolate nào ! bé dễ thương lắm. mọi người mau up cho bé sớm tìm đc chủ mới nhen.

Boo Boo

YTC Developer
dễ thương quá. mong các bé sống hạnh phúc và mạnh khỏe ở gia đình mới. em là người nhận nuôi 2 bé mèo Nhị thể nhà a đây. ngày mốt e cũng đón 2 bé về nhà rồi. cho e gửi lời cảm ơn a chị và chúc đại gia đình chó mèo luôn đông vui dễ mến nhé a :)
Up cho bé Chocolate nào ! bé dễ thương lắm. mọi người mau up cho bé sớm tìm đc chủ mới nhen.

Chubby và 2 bé của bạn sẽ đi cùng tàu và gặp nhau ở SG đấy, tàu chạy lúc 6h sáng nay. tối qua Đà nẵng. các bé và chủ của các bé giao lưu với nhau nhé. hihi

Boo Boo

YTC Developer

úp cho Chocolate của a,e nôn thấy mặt của chubby lắm rồi nè..đến tận ngày mai lận..hjhj...

6h16 rời HN, 21h41 tới Đà nẵng và 15h05 ngày mai là có mặt ở TP HCM.

Boo Boo

YTC Developer
hi e cũng có search lịch tàu chạy rồi a ạ. hồi hộp quá. đúng là 1 niềm hạnh phúc đơn giản :)

hihi, hôm ra đón chú làm quen luôn cô yaya nhé, sau này cho tụi mèo "giao lưu".

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
để lại cho tớ em cuối bao nhiêu nhỉ Boo ? dạo này tự nhiên dở chứng thích nuôi mèo, bán tớ em ế cuối cùng nhé :D giá mềm vào đấy

Boo Boo

YTC Developer
để lại cho tớ em cuối bao nhiêu nhỉ Boo ? dạo này tự nhiên dở chứng thích nuôi mèo, bán tớ em ế cuối cùng nhé :D giá mềm vào đấy

Hì hì, em chocolate đẹp nhất đàn đấy. Nhiều bạn thích nhưng chưa đủ "tiềm lực" đề đón về.
Nhà mình sẽ bớt chút cho dễ nuôi. Mà giá mèo nhà mình đã rất mềm rồi.

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
Hì hì, em chocolate đẹp nhất đàn đấy. Nhiều bạn thích nhưng chưa đủ "tiềm lực" đề đón về.
Nhà mình sẽ bớt chút cho dễ nuôi. Mà giá mèo nhà mình đã rất mềm rồi.

bán giá mềm cho tớ đi tớ để lại cho cái nhà cây đẹp mà giá gốc :p, kỳ này tớ đang sản xuất hàng loạt nhà cây để phục vụ bà con đấy, hôm nào Boo qua tớ ủng hộ nhé, chắc chắn sẽ để cho Boo cái làm chất liệu xịn định làm hàng mẫu :D

Boo Boo

YTC Developer
Bé cuối cùng được về nhà mới. Bé Chubby cũng đã tới TP Hồ Chí Minh an toàn. Chúc các bé ăn ngoan, chóng lớn!
Cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm tới tụi mèo của gia đình Bơ Sữa!
Hẹn lần sau!
Thân.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
up nào :D

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
bác boo boo cho hỏi mấy em này sinh ngày bao nhiêu bác nhỉ? em về lưu lại làm sinh nhật cho bé :D bé chocolate này về nhà là nghịch liền thú vị lắm nhưng chẳng hiểu nó làm sao mà em nó không thèm chơi toàn chơi với bx, hay là đực nó kị nhau nhỉ :D

Boo Boo

YTC Developer
bác boo boo cho hỏi mấy em này sinh ngày bao nhiêu bác nhỉ? em về lưu lại làm sinh nhật cho bé :D bé chocolate này về nhà là nghịch liền thú vị lắm nhưng chẳng hiểu nó làm sao mà em nó không thèm chơi toàn chơi với bx, hay là đực nó kị nhau nhỉ :D

Bé này tình cảm lắm, quý quá là tối nó quậy ko ngủ được đâu. hihi
Mình đã check lại từ những cái ảnh mẹ con nhà Múp Míp được cô Hatran post lên viet-pet (29/11/2011)
http://forum.viet-pet.com/showpost.php?p=600927&postcount=379