• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

gửi mod và ban quản trị.

Status
Không mở trả lời sau này.

hoandang

T.Viên Năng Động
Ban QT thân mến!

sự việc diễn ra thật tình tôi rất bức xúc, cách đây vài tuần tôi nhận 1 thông báo nick hoandang bi bann vĩnh viển vì gây rối. tôi gửi 1 lá thư giải thích cho mod và ko nhận dc 1 phản hồi nào từ BQT web cả. sự việc bình thường tôi tạo 1 nick jackydan dc 1 thời gian ko lâu thì ko đăng nhập dc, ko biết lý do. hôm nay tôi đăng nhập lại nick hoandang thì vào 1 cách bình thường và ko còn những tin mod gửi cảnh báo như trước khi bi bann nick. tôi cảm thấy bị xúc phạm vì 1 quản lý như vậy, bạn thích thì mở nick, ko thì bắn nick như vậy là sao mong BQT trả lời giúp tôi. từ nay tôi sẽ ko giới thiệu cho bất kì ai về web này vì các bạn làm tôi mất lòng tin vào các bạn.
thân gửi.

chocon987654321

T.Viên Năng Động
theo như mình biết thỳ là do lấy lại dữ liệu cũ của ytc...mà ở dữ liêu cũ thỳ nich của bạn chưa bị ban,,,nên giờ bạn zô lại được..và do cái nich kia không được lập ở dữ liệu cũ nên bị mất...vậy đó....nên bạn thông cảm....ytc sẽ hoạt động lại bình thường trong thời gian sớm nhất...và sẽ khắc phục=>và nich hoandang sẽ lại bị ban và nich kia sẽ hoạt động lại bình thường,

Thonthon

Diamond Member
hoandang said:
mod giai thich nhu vay thì toi cung danh potay.
cam on.
Để mình giải thích thế này nhé:Dữ liệu của yêu thú cưng bây giờ thực chất là dữ liệu của 2 tháng trước,tức là tháng 10 do chuyển sang máy chủ riêng.Nik bạn bị ban vĩnh viễn trong tháng 11,vì vậy mọi hành động ban hay khóa nik sẽ không còn hiệu lực hay nói cách khác,nik bạn chưa hề bị cảnh cáo hay ban gì hết.Bây giờ bạn hiểu rồi chứ?Nhắc nhở bạn luôn,lần sau viết bài nhớ có dấu nhé.Không ai có quyền thích thì ban không thích thì mở đâu bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.