• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

góp ý với các ad,mod (đóng)

Status
Không mở trả lời sau này.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Chào mod em tổng hợp được vài cái góp ý cho dd và khuyết điểm dd . Em xin mạn phép pot lên nhưng em chưa kịp sắp sếp gì hết ad đã kêu pot nên em pot lên có gì m.n đọc lai sau khi ad sửa lại sùm nếu ko hỉu nội sung nói gì ( góp ý lần 4 )
............
. Hình 1 .
. .
............
sao em thấy dưới chữ kí của m.n thấy để nào là bán quạt, bán sim nhưng có lik dẫn vậy có được coi là quảng cáo không ? Nhưng em hơi nghi 2 acc 1 người ? Vì theo em thấy rất nhìu ácc có lik dẫn quảng cáo bán quạt, bán thuốc,bán sim,bán mua thuốc-sim-quạt vệy nếu không quen hay của nó thì sao lại nhìu acc Con thế ( acc lot , lor gì đó quen rồi ) . Chứ vd như em đâu có rảnh mà đi rao bán dùm người ta, hay quảng cáo ? Vậy có cách nào để bít bạn này là ác con của bạn acc lớn không ?.

............
. Hình 2 .
. .
............
cái này là em chụp từ dđ của mình . Và đưa zo cây bút rồi photo lại . Ảnh trên có nội dung " đang xóa 1 bài viết vi phạm, và ghi 2 hàng : ( gọi là gì không nhớ nữa theo m.n hay nói là cái ctm , trả lời trong chủ đề mình gọi dễ là ₫ nha ) đối với những bạn pot sai box,phạm quy thì sẽ thu hẹp diện tích cái ₫ và bỏ phần chữ kí .
1. Bài viết đã bị xóa do tranbatu,xx_thanh_xx,vv...
2. Lý do : đăng bài nhìu lần, pot sai box, spam,vv...

...........
. Hình 3 .
. .( mới đây mất nữa tiếng đt bấm lâu quá ^^! )
. .
...........
vấn đề acc con quá nhìu mod cho em hỏi sao em đọc mấy bài viết quá trời người dùng acc con để zo úp,vv nếu vậy thì không sao nhưng khi m.n nói acc này của ácc lớn hả thì thằng ácc lớn thừa nhận !? Theo như em bít có 7 trường hợp như trên còn nhiu toàn là giấu kính nhưng lộ rất dễ !? Vậy sao mod không theo dỏi thằng acc nhỏ coi có phải thằng ácc lớn là chủ của nó không ?

..........
. Hình 4 .
..........
sau đây vấn đề "mù chữ" của m.n !
em trong 1 ngày thu nhập trung bình có mấy chục cái ₫ sai phạm quy định diễn đàn. Spam,sai box ( nhìu chiếm 60% ) , spam không. Dấu ( 30% ) phần còn lại của mấy cái kia ! Nhìn xuống xíu đi rồi nói tiếp hình 5, hình6.
...... ......
. H5 . . H6 .
...... ......
rồi mấy bạn thếy chưa nguyên 1 đám sai nội quy nhưng sau khi viết là ngày 10/4 15/4 nhưng đến giờ là 21/4 nhưng sao 1 A.mod làm việc . Mình thếy chữ báo cáo trong mỗi bài viết không có chút trọng lượng ! Báo nhìu lần mà chẳng thấy ai làm gì cả nên em xin đề xuất ý kiến thật nghiêm khắc với vấn đề "mù chữ" . Và sau khi mod tìm thấy 1 bài viết vi phạm thì phải làm như hình 2.

viết trước 1:30 rôi mết quá chút gi tiếp !

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Chờ người cho fabook đây ! Em đang làm vài cái photoshoop cho dđ

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Băng nick zo sdt hay bắng trong đây cung dc nhỉ ? Không bít có ai thấy tn của mod,ad gởi cho mình không

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Account của mod & ad anh nghĩ mọi người sẽ không share như vậy. Em có thể tổng hợp & post lên đây, mọi người sẽ edit lại & cuối bài sẽ để Credited by...tên em.
Anh thấy như thế này là hay nhất.

Thân.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Nhưng vấn đề là hình và hình

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Làm sao để lấy hình từ thẻ nhớ ra trong khi em ko bik zalo viner gì đó vi tính hư 2 lỗ kia rồi nhét không đc fabook thì ko có tài khoản . Có sdt là tạo đc nhưng nguyên gia đinh,hàng xóm anh,chi lấy sdt tạo hết rồi

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
tranbatu said:
Làm sao để lấy hình từ thẻ nhớ ra trong khi em ko bik zalo viner gì đó vi tính hư 2 lỗ kia rồi nhét không đc fabook thì ko có tài khoản . Có sdt là tạo đc nhưng nguyên gia đinh,hàng xóm anh,chi lấy sdt tạo hết rồi
Sao ko up lên photobucket?

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Em dung lumia620 ko dùng máy tính nên ko úp đc photoket

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
tranbatu said:
Em dung lumia620 ko dùng máy tính nên ko úp đc photoket
Được. Vào trang photobucket nó cho đường link, gửi vào theo dạng gửi hình ảnh qua mail ấy

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Haizz chẳng có ime ! Ko bik đăng kí ngu TA thui khỏi lạc đề để em làm nốt cái kia

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
đóng toppic, dạo này em cực kỳ bận nên ko thể viết tiếp nên m.n thông cảm, chắc em phải nghỉ dđ mình 1 thời gian dài:)

Status
Không mở trả lời sau này.