• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mình với...

lun1met77

Mình mới nuôi em mèo đực (ALD thì phải) Nó được ~1 tuổi rồi. Dạo này mình biết nó thèm gái nhưng không hiểu vì sao nó cứ xịt nước hoa (đi tè) khắp phòng. Giờ phải làm thế nào để cho em nó k đánh dấu khắp phòng ? Mình muốn hỏi thêm là mèo đực thường "thèm gái" vào thời gian nào hay là lúc nào nó cũng thế nếu không được "đáp ứng nhu cầu" ?_ _!

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
Mình mới nuôi em mèo đực (ALD thì phải) Nó được ~1 tuổi rồi. Dạo này mình biết nó thèm gái nhưng không hiểu vì sao nó cứ xịt nước hoa (đi tè) khắp phòng. Giờ phải làm thế nào để cho em nó k đánh dấu khắp phòng ? Mình muốn hỏi thêm là mèo đực thường "thèm gái" vào thời gian nào hay là lúc nào nó cũng thế nếu không được "đáp ứng nhu cầu" ?_ _!

Nó đang trong thời kì giao phối ấy mà, làm như thế chắc là thu hút con gái đây :keke_hehe: k bít đc, bạn cứ mua 1 con đực về hoặc cho nó đi giao phối, K đc cắt đi cắt đi lấy rì nó sống :icon027: :icon027: ( nỗi khổ của đàn ông )