• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mèo nhà mình với!

Delkin88

Nhà mình có một e mèo cái,mình nuôi được hơn 2 năm rồi.mình toàn xích em í thôi vì phố nhà mình người ta hay bắt trộm mèo lắm thành ra bây giờ em í rất nhát.bây giờ mình muốn cho em í đi phối giống nhưng mình chả thấy em í có biểu hiện gì cả.mấy hôm trươc mình có cho em í đi phối giống nhưng e í nhát quá đã phối không được lại bị e mèo cái nhà đấy đang nuôi con tát cho sưng cả mắt luôn thấy thương vô cùng.mình sợ e mèo nhà mình bị vô sinh vì e i chả có biểu hiện gì cả,lần cuối cùng mình nghe e í kêu gào la cách đây 3 tháng.còn bây giờ thì im bặt luôn chỉ có ăn và ngủ thôi.mình sợ e í bị mắc bệnh tự kỉ.bạn nào có mèo bi trương hợp như vậy hoặc bạn nào biết chỉ mình với.Thanks all!!!
I

Delkin88

Không phải đâu bạn ạ.meo nhà Minh nhốt suốt trong nhà chưa gặp mèo lạ bao giờ.không biết nó có bị làm sao không.

ngocloe1991

:D) em mèo ngây thơ quá, k sao đâu bạn em í vẫn ăn uống khỏe mạnh là đc rùi, bao h muốn có em bé em í sẽ tự đi. mèo nhà mình hồi trc cũng chả bao h ra đường mãi gần 3 tuổi mới có em bé đó \m/

superjellyfish

YTC Developer
Nhà mình có một e mèo cái,mình nuôi được hơn 2 năm rồi.mình toàn xích em í thôi vì phố nhà mình người ta hay bắt trộm mèo lắm thành ra bây giờ em í rất nhát.bây giờ mình muốn cho em í đi phối giống nhưng mình chả thấy em í có biểu hiện gì cả.mấy hôm trươc mình có cho em í đi phối giống nhưng e í nhát quá đã phối không được lại bị e mèo cái nhà đấy đang nuôi con tát cho sưng cả mắt luôn thấy thương vô cùng.mình sợ e mèo nhà mình bị vô sinh vì e i chả có biểu hiện gì cả,lần cuối cùng mình nghe e í kêu gào la cách đây 3 tháng.còn bây giờ thì im bặt luôn chỉ có ăn và ngủ thôi.mình sợ e í bị mắc bệnh tự kỉ.bạn nào có mèo bi trương hợp như vậy hoặc bạn nào biết chỉ mình với.Thanks all!!!
I

bạn cứ nuôi chung bé mèo nhà bạn với 1 con mèo đực đi,chúng nó sẽ tự xử,mèo nhà mình cũng thế,bây giờ nó sắp đẻ nữa đây này,lần trước nó d8i với anh ba tư nhà hàng xóm nên cho ra lò cả đống mèo ta lai,rụng lông đầy nhà