• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp box này vui vẻ lên - Focus's Savannah

Focus_8488

Về nhà cũng hơn 1 tháng rồi nhưng chưa có dịp nay ra mắt anh em 4rum nhé - Đang thay da nên màu cũng chưa ổn lắm - Size 80cm :Onion14:
Bữa nay đã giảm cân rất nhiều so với khi mới về với chế đọ ăn uống khắt khe :p 1 tuần cho ăn 1 lần - 1 lần 1 trứng vịt lộn - Thịt bò....

Show hình nhé :Onion27::Onion14:

Thêm một tấm để dễ hình dung kích thước của em nó so với người nhé - Miễn chém người nhé - Chém em nó thôi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:>:icon027: >:icon027:

The end :khoc_nhung_ko_chiu_thua::-h

kuz4iluv

YTC Developer
savannah mập ú :khoc_nhung_ko_chiu_thua: a focus chăm pet mát tay lắm...mong a viết `1 bài về cách chăm sóc e nó cho e cùng mọi người đc mở rộng tầm mắt :Onion14:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhìn bé này ăn no đến ko đi đc...ui...nhìn chủ topic ôm mà mình sợ quá! Ko dám đụng vào mấy em này đâu, sợ gặp ng lạ là...bị thịt! hihi

havu_2012

T.Viên Năng Động
con này của anh Đạt đẹp thật đấy...lạ nhất quả hoa văn trên sống lưng,chưa nhìn thấy con nào kiểu này...Bây giờ anh bán con naỳ đi rồi...phí quá...đáng lẽ để em nuôi hộ đến khi nào thích nuôi có thể đòi lại :Onion14: .....bạn nào còn pet định khong nuôi đem qua đây mình nuôi hộ cho,,,nuôi free luôn...hehe....