• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giải đáp thắc mắc

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
mình bán 4 e,đã bán 2 em,mình làm bài mới để hình 2e cho khách dễ nhìn,và đã topic cũ mình đã ghi dòng tiêu đề nhờ mod đóng topic,và mình đã thấy" hình như"là đã đóng,o hiểu sao hôm nay lại mở ra,và lại xóa bỏ topic mới của mình o còn trong diễn đàn này nữa
mình đã kiểm tra kỹ,trong hồ sơ bài viết,tiêu đề cá nhân của mình cũng chẳng thấy
mình kiếm trong bài quy phạm" dù biết rõ mình o quy phạm"kiếm trong các mục khác cũng chẳng thấy
cho mình hỏi tại sao topic mới của mình bị xóa,và chẳng 1 lời nhắc nhở,
vậy bqt có thể giải đáp thắc mắc của mình không,và cho biết mod nào đã xóa,và mod đó cũng cần nói rõ tại sao xóa của mình,
topic mới đăng ngày 28 hay 1 tây " đã bị gở bỏ"
hiện sáng nay mình đã làm topic mới
e chẳng phải con nít nhỏ nhen,đụng 1 cái là vô nói này nói kia,e chỉ nói ra những gì o biết và những gì búc xúc diễn ra không đúng
thank bqt đạ đọc

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
mình vào hồ sơ cá nhân của bạn thì chỉ thấy 1 pic bán chihuahua thui mà , vs lại 3 pic đóng , có 1 pic bạn nhờ đóng mà chưa ai đóng , mình vừa mới đóng ùi . Bài mới của bạn mình xem thì k vi phạm nội quy j của diễn đàn hết , mình cũng k phải là mod đã del bài bạn nên mình cũng k biết nữa ...

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
điều ấy thì mình biết rồi
topic mà mình ghi " nhờ mod đóng topic dùm" thì o nói nữa,
còn topic mà mình làm mới cũng như thay đổi hình ảnh,là vào ngày 28 hay mùng 1 đó,thì lại bị gở bỏ biến mất hoàn toàn trong diễn đàn ytc
nên vì vậy sáng nay mình mới làm topic mới với cùng tiêu đề
chắc lại với kêu bqt vô xem ,mod nào xóa,và lý do xóa ak
vì mình biết chắc chắn mình o hề quy phạm nội quy diễn đàn và cũng o dùng từ ngữ thô tục nào hay đại loại vậy
và nếu có quy phạm thì topic ấy chỉ có thể bị khóa bài hoặc đưa vào mục quy phạm hay đại loại vậy,chứ o thể nào xóa và gỡ bỏ khỏi diễn đàn
vậy 1 lần nữa làm phiền ban quản trị xem

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
cảm ơn cuncon2011 "'z,h" nhé
kem_ốc_quế bữa nay xóa bài chẳng 1 lời nhắc nhở hay cm gì hết nhĩ hix :go_mo:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
yeu cho vinh vien said:
điều ấy thì mình biết rồi
topic mà mình ghi " nhờ mod đóng topic dùm" thì o nói nữa,
còn topic mà mình làm mới cũng như thay đổi hình ảnh,là vào ngày 28 hay mùng 1 đó,thì lại bị gở bỏ biến mất hoàn toàn trong diễn đàn ytc
nên vì vậy sáng nay mình mới làm topic mới với cùng tiêu đề
chắc lại với kêu bqt vô xem ,mod nào xóa,và lý do xóa ak
vì mình biết chắc chắn mình o hề quy phạm nội quy diễn đàn và cũng o dùng từ ngữ thô tục nào hay đại loại vậy
và nếu có quy phạm thì topic ấy chỉ có thể bị khóa bài hoặc đưa vào mục quy phạm hay đại loại vậy,chứ o thể nào xóa và gỡ bỏ khỏi diễn đàn
vậy 1 lần nữa làm phiền ban quản trị xem
Mod thao tác và quản lý rất nhiều topic trong chuyên mục nên nếu em không nhận được phản hồi là chuyện bình thường. Ngoài ra yeuthucung sẽ update về quyền hạn của moderator có quyền từ chối giải trình trước thành viên, moderator chỉ giải trình công việc khi có yêu cầu của các cấp cao hơn như Supermoderator hoặc Admin.

Thân.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Hix - Em xin xin lỗi tất cả mọi ng`
Cái topic hôm đó là do em làm vội,tại ngồi mỏi mắt chỉnh với edit lại cả mấy trang liền...Em làm gộp,tại hôm đó thấy 2 cái tiêu đề giống nhau,mới kiểm tra nửa topic thấy hình cũng thế =>> Em ẩn luôn như mọi khi,bt thì là chuẩn nhưng chả biết hum đó làm sao =.=
Hiện tại chủ top có cần thêm gì nữa ko? Tại giờ mình mới có TG onl,hôm đó ẩn xong cũng chả kịp xem lại,bt xem lại cũng ẩn nhầm vài cái :lau_mo_hoi:

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
nếu kem ốc quế đã nói vậy thì coi như xong,chắc còn gì để nói thêm nữa.
thân chào

Status
Không mở trả lời sau này.