• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giá tiền của ngao

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Các ace chi mình hỏi 1 con ngao tạng mastiff màu đỏ lửa giá bao nhiu? 1 con màu đen vàng giá là.... Và 1 con màu vàng có giá là?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Pham hoang ngoc tram said:
Gì mà super rẻ vậy? Riêng 1 con đen vàng đã 75 tr rồi......'
Tùy từng bé b à...Nếu ko nhầm giá dao động từ 15tr - 50tr thoy...(Giá cx tùy,nhưng nhìn chung là thế nhé)...Nuôi giống này ở VN ko đẹp lém,lông ko chuẩn như bên TQ =.=

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bà mình đang nuôi 1 em ngao 2 th đen vàng mà ...700 tr liền!!!!
Gần 1 tỉ á,bà b mua ở đâu mà đắt thía...hơn cả chục lần shop lun...
Nui giống này ở VN đã khó roài,cx ít ng` nui hơn các giống khác,bà b chịu chơi thật,mắc hơn cả giá căn nhà giải tỏa =.=

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
small_dragon said:
Phải xem con chó ntn chứ,ngồi đấy sao mà phán dc đắt hay rẻ.
Ý bạn là sao?
tunganh1989 said:
CHO THAN HAY SAO MA MAC VAY
Bài viết cần có dấu nhé,đã edit lại!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
khiếp thật , con ngao j mà những 700tr , bt 90tr là hết max ùi mà nhở . Bạn up hình lên cho mn xem bé chó trị giá hơn 1 căn nhà đó dc k :D

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Chắc bác kia chém rồi :)))) :)))) tìm khắp cũng k thấy chó những 700tr đâu !! nói 70tr thì còn tin chứ cho thêm con số "0" nữa vào nghe đáng ngờ quá! Ông cậu mình cũng là 1 dân chơi chó Ngao nổi tiếng ở Hà Thành, nhà ông cậu mình nuôi những 2 con chó ngao nghe cậu nói là dòng thiết bách kim hay gì ấy, mua hẳn bên Trung quốc trong đợt đi công tác bên đó luôn giá 2 con cũng chưa bao giờ quá 200tr chứ đừng nói 700tr!! ( mà cũng có thể là 70>80tr /e thôi ấy chứ!! như vậy là chưa đến 200tr nha!! Bác kia chém quá

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
nếu 700tr thật cho xin cái ảnh+ thông tin nguồn gốc xuất xứ + chủng loại chính xác được thì quay video đê!! mình không tin và ông cậu mình sau khi nghe mình kể cũng k tin chuyện này

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình ko bít up nhé. Mà quên là 689 tr chứ ko phải 700...
Chó thuần chủng 100 % cái là con đầu đàn. Khi nào bé đẻ thì mình xin bán rẻ cho các ace nha

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Chó thuần chủng 100 % cái là con đầu đàn. Khi nào bé đẻ thì mình xin bán rẻ cho các ace nha
ặc ặc , 689tr thật á , bạn mua ở đâu mà đắt thế , nhà giàu thật @@
@ bobble : thiết bao kim đúng k chị , ngao màu đen - trắng thì phải

bengvip

0913340652
bác cứ chém gió.đôi ngao tạng ở bà triệu hà nội chém 500tr đã ác lắm rồi.:)) ngao tạng đắt là do hội tỷ phú TQ nó mua rồi PR thôi.và những con đó là những con quá xuất sắc.còn ngao tạng tại việt nam đa phần là hàng chợ bên TQ cũng ko có cái giá trên trời như thế đâu.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Ko phải mùnh nui nà! Sao ai cũng bảo mình chén gió vậy??????
À,tại mn ko rõ...Mà bà b nui thì nói cho chuẩn chút,có ai lại bỏ ra số tiền nhớn như vậy để mua cún làm chi,mua xong chắc hết tiền nui á =.=

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
chó ngao là loại chó lớn hí mắt . Hãnh diện khi đưa bé đi dạo . bé này mà đứng trước cửa nhà thì thằng ăn trộm nào dám vào . mà giá trên trời :D nếu có tiền thì chọn nuôi 1 bé chó ngao thì thích hợp nhất . nhưng vì k có điều kiện nhưng k dám leo cao =))