• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giá thuốc tẩy giun

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Ậc, bị bóp 1 cách quá đáng
Tốt cũng chỉ 10k/ 1 viên
Loại bt 5k/1 viên, mua nhiều còn 4k1 viên.
cún to như alas nhà mình, đều dùng loại 5k/1 viên.
chỉ cún con mình mới dùng loại 10k/1 viên

gần nhà mình có người chết vì bị nhiểm sáng chó. Mình đang nuôi 7 con. Thấy vậy mình cũng ớn. Nhưng mình thích nuôi ko muốn dẹp. Mình muốn rỏ hờn về vấn đề nhiểm sán chó để phòng tránh. Xìn bạn và mọi người tư vấn dùm mình.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Cái này thì trên mạng nhiều nhan nhản mà
nuôi theo kiểu sạch sẽ là ok
Chứ thả rông, k chịu tẩy giun định kỳ, đi ngủ cùng cún... mới lo thôi.
Vì sán sẽ ở trong phân của cún. Bạn nào thế nào để phân có khả năng tiếp xúc để đi vào trong cơ thể mình là dc mà. chẳng hạn, dọn chuồng chó xong thì rửa tay, chứ k có lười rùi lại đi ăn uống luôn.
Cũng có nhiều dung dịch vệ sinh, diệt khuẩn. Mình vẫn dùng hàng ngayf với đàn cún ở nhà
=> chẳng bao h lo bị sán hay jj cả

sunsetset

exotral 10k/ 1 viên, chưa từng nghe thuốc nào đắt thế
Bạn ơi, Exotral của Pháp là loại thuốc tẩy giun rất hiệu quả và được rất nhiều người dùng. Có điều là mình cũng ko mua với giá 10k/viên đâu. Bạn đến 362 Đên La Thành gần Ô chợ dừa ý, thì chỉ có 50k/vỉ 6v thôi. Dùng thoải mái và yên tâm luôn.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
7k-10k / viên :D

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
Bạn ơi, Exotral của Pháp là loại thuốc tẩy giun rất hiệu quả và được rất nhiều người dùng. Có điều là mình cũng ko mua với giá 10k/viên đâu. Bạn đến 362 Đên La Thành gần Ô chợ dừa ý, thì chỉ có 50k/vỉ 6v thôi. Dùng thoải mái và yên tâm luôn.
bạn này như là đang quảng cáo cho cửa hàng mình ấy nhỉ :D