• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Gia đình Mèo Béo

KeiQ

gia đình mèo heo
hôm nay bố mẹ đưa Sake đi đến 1 bến sông rất thanh bình, trong lành ở Bắc Ninh, con mẹ ngủ ngoan, bố chải lông cho con lần cuối, mẹ chuẩn bị đầy đủ cannin, pho mai và cả 1 món đặc biệt là món khoai lang mà con thích
bố giữ lại sợi dây chuyền hình cú mèo mà con hay nghịch, sau này khi dây chuyền rung thì bố mẹ biết là Sake về...

KeiQ

gia đình mèo heo
hôm nay mẹ qđ gọi điện cho bác Thanh, chủ của mèo mẹ đẻ ra Sake, bác cũng buồn lắm. Bác bảo mẹ đẻ Sake đang bầu, dự sinh 1/6, và lứa sau kiểu gì cũg có một con màu ghi như Sake, bác sẽ để dành cho mẹ...
...mấy hôm nay mẹ ngần ngơ, mẹ xem mèo đăng bán trên diễn đàn, xem có thấy đứa nào i xì như Sake của mẹ ko, nhg thật sự là ko có, con yêu ạ! con mẹ sẽ chẳng bh thay thế đc, chỉ là mẹ nghĩ rằng, nếu tìm thấy, hẳn mẹ sẽ vui hơn
mẹ xem lại topic đăng bán Sake, xem ảnh con từ ngày con đỏ hỏn, rồi 19 ngày, 1 tháng...xem ảnh con nằm với 4 ac khác của con. Mẹ lại buồn!
mẹ quyết định sẽ chờ em của Sake ra đời, mẹ sẽ nhận đứa bé đó, nó sẽ có dòng máu của Sake, sẽ có đôi mắt cụp xuống buồn buồn yêu yêu như con!

KeiQ

gia đình mèo heo
hôm nọ biết tin con mất, ông ngoại gọi điện xuống trách mẹ, ông là thương Sake nhất
bà ngoại cũng buồn, h cũng hay gọi hỏi xem Sushi thì thế nào
bà cũng hay xem lại ảnh của con

Sake mất. ai cũng nhớ con!

mà từ ngày em mất, chị Sushi tự nhiên thay đổi tính cách, bt tự kỉ, ko bh chơi vs bme, mà dạo này toàn loanh qanh ngủ+chơi vs bme, ra cửa đón bme, sáng nay mẹ đag ngủ tn ra cọ cọ má mẹ, thơm mẹ, nghịch tóc mẹ; 2 lần liền, lúc đấy mẹ nghĩ Sake dặn con hihi

KeiQ

gia đình mèo heo
dạo này bé Sushi đang dần hồi phục, sáng nay cân con vẫn chỉ 1,5kg, chưa tăng lên đc mức 1,8kg như trước, nếu con ko bệnh chắc phải 2kg rồi :)
nhg mẹ ngoáy tai cho Sushi, vẫn nhiều dịch nâu, có mùi hôi, mẹ cũng chỉ biết ngoáy sạch rồi nhỏ thuốc cho con...mong sao con khỏe hẳn mẹ cho đi tiêm phòng con nhé!

nhìn cả nhà đều yêu :3_002: