• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp mình với

huongchau

YTC Developer
mình đang nuôi 2 em mèo 1 em là nga lai 34 1 em là nga .lông mèo thì bay khắp nhà,dính hết vào quần áo,trên bàn,tủ,tay chân mình dính lông mèo,có khi uống nước thì trên cốc cũng dính lông mèo.mình không biết phải làm sao nữa.mà nhà trật nên không cách li mấy em ý được.ai có cách gì giúp mình không.không giải quyết được vụ này chắc mình phải bán mấy em ý đi mất huhu

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
cái này la nui phải chịu vậy mà bạn , ko thì cạo lông đi xấu 1 tí mà ko có lông bay hay dính tùm lum , nui lâu ma chuyễn nhà mới tội cho mấy nhóc lắm ^_^

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
mình đang nuôi 2 em mèo 1 em là nga lai 34 1 em là nga .lông mèo thì bay khắp nhà,dính hết vào quần áo,trên bàn,tủ,tay chân mình dính lông mèo,có khi uống nước thì trên cốc cũng dính lông mèo.mình không biết phải làm sao nữa.mà nhà trật nên không cách li mấy em ý được.ai có cách gì giúp mình không.không giải quyết được vụ này chắc mình phải bán mấy em ý đi mất huhu

hi hi , nó thay lông đó , mèo nhà mình cũng thay lông nè lông bay trong không khí làm mình bị hen luôn !!! :D:D

txh1403

Phá phách member
đang mùa thay lông mà bạn,mèo lông ngắn còn rụng huống cho mèo nga lông dài như thế,đã nuôi mèo là phải chấp nhận đi bạn