• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp gấp !

tình hình là thế nay mới vô em mua 2 bé hamster bear 1 đực 1 cái khi mua bỏ vào lồng sắt khoảng 2 ngày sau em bỏ vào hồ mika cho nó rộng rãi có đầy đủ đồ chơi em hamster đực thì chơi nhiệt tình :154: còn em cái cứ chạy lòng vòng rồi cào mặt hồ rồi cắn 4 góc của hồ :lac_dau: nữa có ai bik nó bị gì ko và làm sao để khắc phục tks :go_mo: muốn bóp cho nó chết quá :155: ai chỉ giúp ko em nó sẻ lên chảo :Onion38:

chắc lồng mới nó chưa wen thui mà dừng cho nó lên chảo nhé!!! :la_bay:

:le_luoi: mình nói cho vui thôi chứ sao giết em nó được tks bạn :03:

Khi thay đổi chuồng mới thì có 1 số pé có tập tính đào góc chuồng bạn nhé , 1 sô pé khác thì lại nhãy lung tung đòi ra , 1 số thì gặm lồng. Nhưng có nhiều pé hams có tập tính đào góc chuồng và thường thích nằm ngay chỗ đào chứ ko nằm trên phần lót sàn đó cũng có thể là 1 thú vui của pé nên chuyện đó là bt bạn đừng lo lắng quá nhé .
Chúc bạn vui vẻ bên mấy pé :)

kanxu

YTC Developer
Bạn hù ghê wa'....dám bóp chết hok nà :Onion35:
Chắc tụi nó muốn ra ngoài đó bạn, bear nhà mình cũng hay nhảy xung quanh hồ kính lắm, bạn thử cho whell vào đi, thêm 1 vài đồ chơi nữa.....
Chắc là em nó sẽ bình thường lại thôi... :157: