• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Gặp Em Mùa Ấm Áp - Warm Meet You (2022) Vietsub

kjdvn1340

Active Member
Gặp Em Mùa Ấm Áp vietsub
Lý Ca Dương sinh ngày 31 tháng 7 năm 1997, là một nam diễn viên người thân Đài Loan Trung Quốc. Lý Ca Dương ban đầu ra mắt khán giả từ năm nhâm thìn khi anh bắt đầu làm vào một công tác thực tế sinh tồn có tên là Youth Trainee 2. Năm 2018, anh tất cả vai diễn ban đầu trong bộ phim Untouchable Lovers, đây cũng chính là tập phim đánh dấu công danh sự nghiệp vận động diễn xuất của Lý Ca Dương. Sau tập phim này, nam diễn cục gồm cơ hội dự vào vào các bộ phim khác như chờ chút, thanh xuân ơi, người trong gia đình trai vi diệu của mình phần 2, My Dear Destiny,…

hình ảnh trong phim Gặp Em Mùa Ấm Áp - Warm Meet You (2022)
chạm chán em mùa đầm ấm là bộ phim xoay quanh câu chuyện của Triệu Noãn Noãn & gắng Nhất Thần. Triệu Noãn Noãn chính là cô họa sĩ dễ thương, có tài năng vẽ xuất bọn chúng, cô mơ ước một ngày nào đấy sẽ hóa thành một họa sĩ nổi tiếng. nuốm nhưng từ lúc chào đời Noãn Noãn đã là một gia đình bạn kém may mắn, bao giờ cũng gặp gỡ đề xuất chuyện xui xẻo. Còn cố gắng Nhất Thần chính là tổng tài hờ hững, anh mắc bệnh sợ mạng xã hội & dị ứng khi tiếp cúc với thiếu nữ, ngoài ra trái với Noãn Noãn, chũm nhất Thần từ khi sinh ra đã gặp phần lớn việc tốt đẹp.

hình ảnh trong phim Gặp Em Mùa Ấm Áp - Warm Meet You (2022)

gặp em mùa ấm áp là bộ phim truyền hình bắt đầu được lên sóng của China. Phim là câu chuyện tình yêu của 1 cô nàng luôn chạm mặt mọi chuyện xui xẻo và một tổng tài luôn gặp đa số điều may mắn. cả hai vô tình chạm mặt được nhau từ đó nảy ra đời cụm cảnh huống dở khóc dở cười.

hình họa trong phim Gặp Em Mùa Ấm Áp - Warm Meet You (2022)
Gặp Em Mùa Ấm Áp full
chạm chán em mùa ấm cúng là tập phim xoay quanh câu chuyện của Triệu Noãn Noãn và cụ Nhất Thần. Triệu Noãn Noãn chính là cô họa sĩ cute, có tài năng vẽ xuất bọn chúng, cô mơ ước 1 ngày nào ấy sẽ trở thành một họa sĩ có tiếng. núm tuy thế từ lúc sinh ra Noãn Noãn đã là một các bạn bớt may mắn, bao giờ cũng gặp gỡ đề nghị chuyện xui xẻo. Còn nắm Nhất Thần chính là tổng tài hững hờ, anh mắc triệu chứng sợ xã hội và dị ứng khi tiếp cúc sở hữu thiếu phụ, ngoại giả trái sở hữu Noãn Noãn, thay nhất Thần từ khi ra đời đã gặp mặt phần đa sự việc tốt đẹp.

ảnh trong phim Gặp Em Mùa Ấm Áp - Warm Meet You (2022)
Lý Ca Dương sinh ngày 31 tháng 7 năm 1997, là một nam diễn viên gia đình bạn Đài Loan Trung Quốc. Lý Ca Dương bắt đầu công bố khán giả từ năm nhâm thìn khi anh kéo vào 1 chương trình thực tế sinh tồn có tên là Youth Trainee 2. Năm 2018, anh bao gồm vai diễn đầu tiên trong tập phim Untouchable Lovers, đây cũng chính là bộ phim truyện đánh ẩn sự nghiệp chuyển động diễn xuất của Lý Ca Dương. Sau bộ phim truyền hình này, nam diễn viên bao gồm cơ hội dự vào vào cụm bộ phim truyền hình khác như chờ chút, thanh xuân ơi, tổ ấm trai vi diệu của tớ phần 2, My Dear Destiny,…