• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em phốc nhà mình có bị sao không?huhu....

Thúy Lazzie

Em cún nhà mình là giống phốc lai, em ý được 2 tháng tuổi rùi, nghịch và đáng yêu lắm. Nhưng tự dưng 2 hôm nay em ý bị nôn ( 1 ngày chỉ bị như thế 1-2 lần thui) ra dịch bọt bọt màu trắng, giống như kiểu trẻ em bị ợ sữa ấy.hix. Mình cảm thấy em ấy hơi mệt mệt, ăn uống kém hơn trước. Mình lo lắm, k biết em ý có bị sao k nữa.hix.

Thúy Lazzie

dragonboy1080 said:
Bạn tiêm phòng cho em nó chưa?

Vớ vỉn lại care hoặc pravo thì khổ

Sao nhiều bạn mua cún về mà chả tẩy giun hay tiêm phòng gì hết thế nhỉ?
hix, mua cún thì ng ta bảo e là chưa tiêm phòng, e định mang cún đi tiêm thì thấy cún bị như thế
bi h cún của em hết nôn rùi a ạ, nhưng mà tự dưng nó lúc bị đi phân hơi lỏng, lúc thì đi phân bình thường, e thấy lo cho cún quá, k bít nó có bị sao k?hix.
p/s: em cún vẫn ăn khỏe và chạy nhảy dã man luôn a ạ :)

teddy lovely

Thúy Lazzie said:
hix, mua cún thì ng ta bảo e là chưa tiêm phòng, e định mang cún đi tiêm thì thấy cún bị như thế
bi h cún của em hết nôn rùi a ạ, nhưng mà tự dưng nó lúc bị đi phân hơi lỏng, lúc thì đi phân bình thường, e thấy lo cho cún quá, k bít nó có bị sao k?hix.
p/s: em cún vẫn ăn khỏe và chạy nhảy dã man luôn a ạ :)
b đi tiêm phòng cho cún luôn đi. trước mình cũng nuôi một em. bị mắc triệu chứng giống hệt cún của b . thấy nó không nôn nữa tưởng ko sao rồi . mấy hsau bị nôn và đi ngoài ra máu :((

Thúy Lazzie

teddy lovely said:
b đi tiêm phòng cho cún luôn đi. trước mình cũng nuôi một em. bị mắc triệu chứng giống hệt cún của b . thấy nó không nôn nữa tưởng ko sao rồi . mấy hsau bị nôn và đi ngoài ra máu :((
oh, vậy á?hix. cảm ơn b nha. mình sẽ cho e ý đi tiêm ^^