• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em Gấu nhà mình

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
speedstar90 said:
hờ hờ tại mình tưởng có nhiều loại , hóa ra mua loại nào cũng được :hmmm:
Thì thế mà, những loại hay ăn hỏi cái là có luôn, chó nhỏ chén đc tuốt...Nếu ng` ta hỏi loại nào thì cứ bảo loại nhìu ng` mua nhất ý, thường thường mấy cái này giống nhau à ^^

:ngoi_xom: nhóc nhà mình quấn chủ quá , cho vào lồng để đi ngủ or đi làm cứ kêu suốt ý . Tội quá mà chả b làm ntn :sadcorner:

có ai có ý kiến giúp mình không :lau_mo_hoi:

Bình thường chơi thì ít mồm lắm :Cmon baby_kusit: thế nhưng cho vào chỗ nằm để đi 1 cái là nhặng xị trình bày ngay :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

haephj said:
khỗ cái nhốt vào lồg là nó la um xùm fãn độg, sợ fiền hàg xóm, lại thả ra, laj đái ĩa như fim +_=
:good_job: tình trạng i chang em nhà mình , càng ngày em nó càng quấn chủ :ngoi_xom: chứ rời ra 1 cái là sủa để gọi tới khi ra mới thôi :sadcorner: chủ về là nhắng nhít quấn quít hóng hớt đòi ra chơi cùng ...... Thương lắm mỗi tội cứ vào lồng là kêu , sốt hết cả ruột nhưng vẫn phải đi làm đành kệ em nó vậy :lac_dau: