• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em dzai Bít Tết - Chunhee ra mắt mọi người

polk_lqd

YTC Developer
ko biết đâu e ở tận Đồng Nai :sadcorner: :sadcorner:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
hi chunhee xinh qua :gongxi-1: ..................chào mừng thành viên mới ở diễn đàn.... :le_luoi: mong rằng bé là hotboy nổi...:D bạn ghi là mình bán nhé.có dc khách hàng như bạn mình rất vui yêu thương cún và chăm sóc bé

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Pé khỏe rùi hả e...

vâng , khỏe r` ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: h nghịch như quỷ ý :sadcorner:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Vậy mừng cho e và pé... rảnh lại show ảnh pé tiếp nhé...

:gongxi-1: vâng . e là e thích chụp ảnh lắm :03:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Nhớ kèm theo ảnh của e lun nha... :Onion12:

oác :)) để dọa ma ai huh a :Onion08:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Ảnh e đâu... vù vèo cái jề... :04:

:le_luoi: ảnh để mai cho 2 đứa nó ra công viên chơi r` chụp 1 thể , cơ mà Bít Tết xơ xác quá , đừng ai chê em nó nha :))

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
sáng nay chunhee nghịch mực , lem luốc hết cả , vừa bực vừa buồn cười , trước khi tắm cho em nó show 1 pic làm kỷ niệm :hahaha:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
eo ơi, đáng yêu tàn bạo ý :Onion12: :Onion12: :Onion12:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hihi , tks mọi người
@ dragon : màu đen đẹp màk :gongxi-1: nghịch mực xong không ai biết :good_job:

crazy.cat

Member
nhìn iu qá :">

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
no' pha' nhu sieu^ nhan^ y' no' dam' can' lai may' con cho' trong nha` :Onion07: :Onion07: bu. hon no' gap 4 lan` mah cung~ dam' can lai. :ngoi_xom: :ngoi_xom:

:keke_hehe: thì em này cũng vậy thôi , suốt ngày cắn lại Bít Tết , Bít Tết thì nhường , xong lúc bực quá , ko nhịn đc sủa cho 1 cái thì em này lăn đùng ra ăn vạ , làm như bị cắn đau lắm ý , hết hồn :lac_dau: