• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em dzai Bít Tết - Chunhee ra mắt mọi người

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Sáng nay đội mưa đi đón em ý về , vất vả nhưng cũng đáng lắm :friends: Vào chủ đề chính lun , dù có ít ảnh thôi nhưng mà kệ , cứ pót đã :Onion33:

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mới có 3 tấm thui àh... ít nhưng cũng chất đó e... dễ thương lém... chừng nào rảnh thì up tiếp nhé...

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Mới có 3 tấm thui àh... ít nhưng cũng chất đó e... dễ thương lém... chừng nào rảnh thì up tiếp nhé...

vâng tại nó mới về , sợ nó mệt nên không chụp ảnh nhiều ạ :friends:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
êu ui xinh thế :Onion33: Giá mà đc bế em ý 1 lần

bạn ở HN thì đi off đi , đc bế liền hà , việc gì phải ước :friends:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đáng yêu quá đi, hôm nào đi off nhất định mình phải bắt trộm về mới đc :friends: :Onion33: :Onion33:

tra tra

T.Viên Năng Động
Ôi, hai chị em nhà này đều xinh dã man.! Đúng là bõ công chị kunluv vất vả đi đón về. Hí hí, bao giờ phải bắt cóc nhanh mới đc . ^^

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Ôi, hai chị em nhà này đều xinh dã man.! Đúng là bõ công chị kunluv vất vả đi đón về. Hí hí, bao giờ phải bắt cóc nhanh mới đc . ^^

:Onion33: không cần bắt đâu , nó theo người lắm , cứ gọi là chạy ra à :friends:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
đáng yêu quá đi, hôm nào đi off nhất định mình phải bắt trộm về mới đc :Onion33: :Onion33: :em xin_em xin:

sao nhiều người dọa bắt cóc em nó thế này :friends:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Giốg mấy pé lab ghê :gongxi-1: 3 chú chú nào cũg đẹp :em xin_em xin:

:) cám ơn , cám ơn , bé này là cún bắc kinh bạn ạ :em xin_em xin:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mong là pé ko có kết quả jống vụ kiện cáo mới đây về cún của China... :em xin_em xin:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
mừng quá , sau 1 hùi chăm h chunhee đã khỏe , tự ăn uống , ko ói , và đi phân bt` r` :sadcorner:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Phù, mừng quá! Chúc mừng 2 chị em nhà Bít tết nha. ^^

hỳ hỳ , tks tra tra :gongxi-1: